അക്രമിക്കപ്പെട്ട നടിക്ക് പിന്തുണയുമായി താരങ്ങൾ നടി മൗനം വെടിഞ്ഞു

2017 ൽ ആണ് ഈ സംഭവം നടക്കുന്നത് നടി നടിയെ ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസിന് ആസ്പദമായ സംഭവം നടി കൊച്ചിയിലേക്ക് മടങ്ങുമ്പോഴാണ് ആക്രമിക്കപ്പെട്ടതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. നഗരത്തിന്റെ പ്രാന്തപ്രദേശത്ത് ഷൂട്ടിംഗ് അസൈൻമെന്റ് കഴിഞ്ഞ് മടങ്ങുകയായിരുന്നു നടി. അവളുടെ വാഹനം വഴിതിരിച്ചുവിട്ടതായി ആരോപിക്കപ്പെടുന്നു, അടച്ച വാനിൽ ഒരു ക്രിമിനൽ സംഘം അവളെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി. നിരവധി നടിമാർ മലയാള സിനിമയിൽ നിലനിൽക്കുന്ന സ്ത്രീവിരുദ്ധതയെക്കുറിച്ച് തുറന്ന് പറഞ്ഞ് മലയാള സിനിമയിൽ ഞെട്ടലുണ്ടാക്കിയ കേസിന്റെ സൂത്രധാരൻ നടനും നിർമ്മാതാവുമായ ദിലീപിനെയാണ് വർഷങ്ങളായി അന്വേഷണങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുത്തത്. തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി ലൈംഗികാതിക്രമത്തിന് ഇരയായി അഞ്ച് വർഷത്തിന് ശേഷം മലയാള നടി ഭാവന മേനോൻ മൗനം വെടിഞ്ഞു. അതെ സമയം ഈ കേസ് അന്വേഷിക്കുന്നവർ അപായ പെടുത്തും എന്ന ദിലീപ് അടക്കം ഉള്ള പ്രതികൾ ഗൂഢാലോചന നടത്തി എന്ന ബാലചന്ദ്രൻ കുമാറിന്റെ മൊഴി പ്രകാരം രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത കേസിൽ അന്വേഷണം തുടങ്ങി .

കഴിഞ്ഞ ദിവസ്സം നടി തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു പ്രസ്താവന പങ്കുവെക്കുകയും സംഭവത്തിന് ശേഷം കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് വർഷങ്ങളായി താൻ അനുഭവിച്ച അപമാനത്തെ അഭിസംബോധന ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. ഇങ്ങനെ ആയിരുന്നു ആ കുറിപ്പ് “ഇതൊരു എളുപ്പമുള്ള യാത്രയായിരുന്നില്ല. ഇരയിൽ നിന്ന് അതിജീവിക്കുന്നതിലേക്കുള്ള യാത്ര. ഇപ്പോൾ 5 വർഷമായി, എന്റെ പേരും “ഐഡന്റിറ്റിയും എന്നിൽ അടിച്ചേൽപ്പിച്ച ആക്രമണത്തിന്റെ ഭാരത്താൽ അടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. ഞാനല്ലെങ്കിലും. കുറ്റം ചെയ്തു, എന്നെ അപമാനിക്കാനും നിശ്ശബ്ദമാക്കാനും ഒറ്റപ്പെടുത്താനും നിരവധി ശ്രമങ്ങൾ നടന്നിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ അത്തരം സമയങ്ങളിൽ എന്റെ ശബ്ദം നിലനിർത്താൻ മുന്നിട്ടിറങ്ങിയ ചിലരുണ്ട്,” അവൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ കുറിച്ചു. ഇപ്പോൾ എനിക്ക് വേണ്ടി നിരവധി ശബ്ദങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്നത് കേൾക്കുമ്പോൾ, നീതിക്ക് വേണ്ടിയുള്ള ഈ പോരാട്ടത്തിൽ ഞാൻ തനിച്ചല്ലെന്ന് എനിക്കറിയാം. നീതി വിജയിക്കുന്നതിനും, തെറ്റ് ചെയ്തവർ ശിക്ഷിക്കപ്പെടുന്നതിനും, ഇനിയൊരാൾക്കും ഇത്തരമൊരു പരീക്ഷണത്തിലൂടെ കടന്നുപോകാതിരിക്കാൻ, ഞാൻ തുടരും. ഈ യാത്ര എന്റെ കൂടെ നിൽക്കുന്ന എല്ലാവർക്കും – നിങ്ങളുടെ സ്നേഹത്തിന് ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി,” അവൾ പറഞ്ഞു. ഇതായിരുന്നു സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച ഒരു പോസ്റ്റ് നിരവധി സിനിമ താരങ്ങൾ ആണ് ഈ ഒരു പോസ്റ്റ് ഷെയർ ചെയ്തതും സപ്പോർട്ട് ചെയ്തതും.