ജാൻ ഇ മാൻ , മേപ്പാടിയാൻ OTT റിലീസ് തീയതി പുതിയ റിപ്പോർട്ട്

മഹാമാരിയുടെ തുടക്കം മുതൽ മലയാള സിനിമ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി, സിനിമാ വ്യവസായത്തിൽ നിന്നുള്ള സിനിമകളുടെ നിലവാരം രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള ആളുകളെ എന്നത്തേക്കാളും കൂടുതൽ മലയാളം ഉള്ളടക്കം സ്ട്രീം ചെയ്യാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു. ഫാസിൽ, ദുൽഖർ സൽമാൻ, ടൊവിനോ തോമസ്, പാർവതി തിരുവോത്ത്, അന്ന ബെൻ, പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ അല്ലെങ്കിൽ മോഹൻലാൽ, മമ്മൂട്ടി തുടങ്ങിയ മുതിർന്ന സൂപ്പർതാരങ്ങളുടെ സിനിമകൾ എല്ലാം OTT-യിലേക്ക് വഴി കണ്ടെത്തുന്ന മലയാളം സിനിമകൾ ഇപ്പോൾ മോളിവുഡ് ആരാധകർ മാത്രമല്ല കാണുന്നത്. ഏറ്റവും പുതിയ മലയാളം OTT റിലീസുകളിലേക്കും മാറിക്കഴിഞ്ഞു , യുവതാരങ്ങളുടെ സിനിമകൾ ഇപ്പോൾ OTT റിലീസ് വഴി ആണ് ഇറങ്ങുന്നത് , ഉണ്ണിമുകുന്ദൻ നായകൻ ആവുന്ന ചിത്രം ആണ് മേപ്പാടിയൻ എന്ന മലയാളചലചിത്രം ചിത്രം തീയേറ്ററുകളിൽ മികച്ച ഒരു വിജയം തന്നെ ആണ് ഉണ്ടായതു എന്ന OTT റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് ,

ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ റിലീസ് ചെയ്യും എന്ന വാർത്ത ആണ് പുറത്തു വർന്നിരിക്കുന്നത് ,നിരവധി ആരാധകർ ആണ് ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുന്നത് , അതുപോലെ തന്നെ സിനിമ പ്രേക്ഷകരെ ആവേശത്തിൽ ആക്കിയ ഒരു സിനിമ ആയിരന്നു ജാൻ എ മൻ എന്ന കോമഡി ചിത്രം , തീയേറ്ററുകളിൽ വളരെ ശ്രെധ നേടിയ ഒരു സിനിമ ആയിരുന്നു , മികച്ച അഭിപ്രായവും കളക്ഷനും നേടിയ ഒരു ചിത്രം , നിരവധി ആരാധകർ ആണ് ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുന്നത് , എന്നാൽ പലകാരണങ്ങളാൽ സിനിമയുടെ റിലീസ് മാറ്റിക്കൊണ്ടുപോവുകയായിരുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സിനിമ OTT റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിന് മുൻപ്പ് ടെലിവിഷൻ പ്രീമിയർ ആയി റിലീസ് ചെയ്യും എന്ന് ആണ് പുതിയ റിപ്പോർട്ട് വരുന്നത് ആമസോൺ പ്രൈം വഴി ആണ് OTT റിലീസ് ചെയുന്നത് ,