ബോക്സ് ഓഫീസ് വാപ്പയും മകനും ഞെട്ടിച്ചു ഭീഷ്മ പർവ്വം ഹേയ് സിനാമിക റിലീസ് ഉടൻ

മലയാള സിനിമയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് തിരക്കേറിയ ആഴ്ചയാണ്, കൂടാതെ റിലീസ് തീയതികളും അവരുടെ വരാനിരിക്കുന്ന സിനിമകളെക്കുറിച്ചുള്ള ആവേശകരമായ അപ്‌ഡേറ്റുകളും പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന തിരക്കിലായിരുന്നു സിനിമാ പ്രവർത്തകർ. മമ്മൂട്ടി തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ഭീഷ്മ പർവ്വം’ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിക്കുന്നത് മുതൽ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റുകളെക്കുറിച്ചുള്ള ആവേശകരമായ വിശദാംശങ്ങൾ പങ്കിടുന്നത് വരെ ദുൽഖർ സൽമാൻ വരെ, ഈ ആഴ്‌ച മലയാള സിനിമയിൽ ആരാണ്, അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന മമ്മൂട്ടിയുടെ ഏറ്റവും പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം ‘ഭീഷ്മ പർവ്വം’ ഒടുവിൽ റിലീസ് തീയതി ലോക്ക് ചെയ്തു. ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു,

2022 ഫെബ്രുവരി 24 നാണ്. ‘ഭീഷ്മ പർവ്വം’ മമ്മൂട്ടിയെ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത അവതാർ അവതരിപ്പിക്കും, അതുപോലെ തന്നെ മോഹൻലാലിന്റെ ആറാട്ടു എന്ന സിനിമ ഫെബ്രുവരി 18 തീയേറ്ററുകളിൽ ഏതു എന്ന റിപോർട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വരുന്നത് , അതുപോലെ തന്നെ ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകൻ ആവുന്ന ചിത്രം ഹേയ് സിനാമിക മാർച്ച് 3 ന് ആണ് റിലീസ് ചെയുന്നത് , വലിയ ഒരു കാത്തിരിപ്പ് തന്നെ ആണ് സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ ഇടയിൽ ഉള്ളത് , മഹാ നടൻമാരുടെ സിനിമകൾക് വേണ്ടി ,കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,