ഏറ്റവും വലിയ ഓവർസീസ് റെക്കോർഡ് തകർക്കും ആറാട്ട്

മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർസ്റ്റാർ മോഹൻലാൽ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം ആറാട്ട് ഫെബ്രുവരി 18 ന് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള തീയറ്ററുകളിൽ തുറക്കുമെന്ന് തിങ്കളാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. കേരളത്തിൽ കോവിഡ് -19 കേസുകൾ കുറഞ്ഞ ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് പ്രഖ്യാപനം. മോഹൻലാലിന്റെ മകൻ പ്രണവിന്റെ ക്യാമ്പസ് റൊമാൻസ് ഹൃദയത്തോട് മൂന്നാം തരംഗമുണ്ടായിട്ടും സംസ്ഥാനത്തെ പ്രേക്ഷകർ വളരെ പോസിറ്റീവായി പ്രതികരിച്ചു. സംസ്ഥാനത്തെ ചില ജില്ലകളിൽ സർക്കാർ ഉത്തരവനുസരിച്ച് തിയറ്ററുകൾ അടച്ചുപൂട്ടുകയും ഒക്യുപെൻസിയിൽ 50 ശതമാനം പരിധി നിശ്ചയിച്ചിട്ടും ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഹിറ്റായി. എന്നാൽ മലയാളത്തിൽ തന്ന ഏറ്റവും വലിയ ഒരു ഓവർസീസ് റെക്കോർഡ് ആണ് മരക്കാർ എന്ന സിനിമയാണ് , 630 ൽ അതികം തീയേറ്ററുകളിൽ ആണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്തതും ,

5 ഭാഷകളിൽ ആയി റിലീസ് ചെയ്‌തത്‌ , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഇതാ ആ റെക്കോർഡ് തകർത്തു ഒന്നാമത് ഏതാണ് പോവുകയാണ് മറ്റൊരു മോഹൻലാൽ ചിത്രം ,ഓവർസീസ് മാർകെറ്റ് എടുത്തിരിക്കുന്നത് വിങ്കിൾ എന്റർടൈമെൻസ് ആണ് .അവർ ലക്ഷ്യമിടുന്നത് ഒരു മലയാള സിനിമക്ക് നൽകാവുന്ന ഏറ്റവും വലിയ റിലീസ് ആറാട്ട് എന്ന സിനിമക്ക് നൽകാൻ തന്നെ ആണ് , മരക്കാർ റീലീസ്സ് ചെയ്ത തിയേറ്ററുകളുടെ ഇരട്ടി തിയേറ്ററിൽ ആണ് ആറാട്ടു റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്നത് , എല്ലാ രാജ്യങ്ങളിലും ചിത്രം റിലീസ് ചെയുന്നുണ്ട്, എന്നത് മരക്കാർ എന്ന സിനിമയിലെ മറികടക്കാൻ കഴിയുമോ എന്ന് ആണ് ആരാധകർ കാത്തിരിക്കുന്നത് , വലിയ ഒരു കാത്തിരിപ്പ് തന്നെ ആണ് ചിത്രത്തിന് പ്രേക്ഷകർ നൽകിയിരിക്കുന്നത് .