ഹൃദയം ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ആയപ്പോൾ ഇങ്ങനെയും ഒരു പുതിയ ഒരു കോംബോ ജനിച്ചു

ജി വേണുഗോപാൽ എന്നറിയപ്പെടുന്ന ഗോപിനാഥൻ നായർ വേണുഗോപാൽ, മലയാള സിനിമകളിലെ രചനകൾക്ക് പേരുകേട്ട ഒരു ഇന്ത്യൻ പിന്നണി ഗായകനാണ്. ഓടരുതമ്മാവാ ആളറിയം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അദ്ദേഹം തന്റെ ഗാനജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. അതിനുശേഷം അദ്ദേഹം 4000-ലധികം സിനിമകളിൽ പാടിയിട്ടുണ്ട്; കൂടാതെ 500-ലധികം സ്വകാര്യ ആൽബങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ക്രെഡിറ്റിൽ ഉണ്ട്. മലയാളികൾക് ഹൃദയത്തോട് ചേർത്തുവെച്ച സ്വര മാധുര്യം ഉള്ള നിരവധി ഗാനങ്ങൾ ആണ് മലയാള സിനിമക്കും ലോകമലയാളികൾക്കും സമ്മാനിച്ചത് ,എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ജി വേണുഗോപാലിന്റെ മകൻ അരവിന്ദന്റെ പാട്ടുകൾക്കും ആരാധകർ ഏറെ ആണ് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ തന്റെ ഫേസ് ബുക്ക് അകൗണ്ട് വഴി ആരാധകർക് പങ്കുവെച്ച ഒരു ഫോട്ടോ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയത് ,

മോഹൻലാലിന് വേണ്ടി നിരവധി ഗാനങ്ങൾ ആണ് മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങളിൽ പാടിയിട്ടുള്ളത് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ തലമുറ മാറി പ്രണവ് മോഹൻലാലിന് വേണ്ടി അരവിന്ദ് ആണ് പാട്ടുകൾ പാടുന്നത് ,ഹൃദയം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ആണ് അരവിന്ദ് പ്രണവ് മോഹൻലാലിന് വേണ്ടി പടിയത്ത് , ഈ ഗാനം ആരാധകർ ഇതിനോടകം ഏറ്റെറുത്ത ഒരു ഗാനം തന്നെ ആണ് ,മോഹൻലാലിന്റെയും ജി വേണുഗോപാൽ ഒരുമിച്ചു നിൽക്കുന്നതും അതുപോലെ തന്ന അരവിന്ദ് പ്രണവ് മോഹൻലാലും ഒരുമിച്ചു നിൽക്കുന്ന ചിത്രം ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെച്ചിരിക്കുന്നത് . സോഷ്യൽ മീഡിയയെ ഇപ്പോൾ ചർച്ച ആയി മാറിയിരിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ ,