ഭീഷ്മയുമായി വമ്പൻ ക്ലാഷ് പേടിച്ച് സിനിമകൾ വിദേശ അവകാശങ്ങൾ വിറ്റു

മലയാളസിനിമയിൽ മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി നായകനാവുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ഗ്യാങ്സ്റ്റർ ചിത്രം ആണ് ഭീഷ്മ പർവ്വം എന്ന സിനിമ .അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയുന്ന ചിത്രം , വിദേശ അവകാശം ട്രൂത്ത് ഗ്ലോബൽ ഫിലിംസ് ഏകദേശം 100 കോടി രൂപയ്ക്ക് സ്വന്തമാക്കി. 7 കോടി. അങ്ങനെ, ഓവർസീസ് റൈറ്റ് മാർക്കറ്റിൽ മോഹൻലാലിന്റെ മരക്കാർ കഴിഞ്ഞാൽ ഭീഷ്മ പർവ്വം രണ്ടാം സ്ഥാനത്തെത്തി. അങ്ങനെ, മമ്മൂട്ടി നായകനായ ചിത്രം ലോകമെമ്പാടും മാർച്ച് 3 ന് വമ്പൻ റിലീസ് ചെയ്യും എന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു. എന്നാൽ മാർച്ച് 3 എന്ന തീയതിയിൽ മലയാളത്തിൽ നിന്നും തമിഴ് നിന്നും നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ ആണ് റിലീസ് ചെയുന്നത് , അതിൽ ഒന്നാണ് ടോവിനോ തോമസ് നായകൻ ആയ ചിത്രം നാരദൻ എന്ന ചിത്രം കൂടി ആവും ക്ലാഷ് റിലീസ് ഉണ്ടാവുന്നത് ,

മമ്മൂട്ടി നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിയറ്റർ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ച് നിർമ്മാതാക്കൾ എല്ലാ ഊഹാപോഹങ്ങൾക്കും വിരാമമിട്ടു. റിപ്പോർട്ടുകൾ ശരിയാണെങ്കിൽ, അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റ്-തിയറ്റർ സ്ട്രീമിംഗ് അവകാശം നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സ്വന്തമാക്കി. ഭീഷ്മ പർവ്വം 2022 ഏപ്രിലിൽ OTT റിലീസ് ചെയ്യും. എന്നാണ് റിപോർട്ടുകൾ .മമ്മൂട്ടി നായകനായ ചിത്രത്തിൽ സൗബിൻ ഷാഹിർ, ശ്രീനാഥ് ഭാസി, മുതിർന്ന നടി നദിയ മൊയ്തു, തെലുങ്ക് നടി അനസൂയ ഭരദ്വാജ്, ലെന, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, മാലാ പാർവതി, തുടങ്ങി മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. പ്രൊജക്റ്റിന്റെ ഒറിജിനൽ സ്കോറും ഗാനങ്ങളും ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത് സുഷിൻ ശ്യാം ആണ്. ആനന്ദ് സി ചന്ദ്രനാണ് ഛായാഗ്രഹണം.