ഭീഷ്മപർവ്വത്തിന്റെ വിജയം ആഘോഷമാക്കി തെലുങ്ക് സിനിമ ഷൂട്ടിംഗ് സെറ്റിൽ

മമ്മൂട്ടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ മോളിവുഡ് ചിത്രമായ ഭീഷ്മ പർവ്വം കേരളത്തിലെ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷന്റെ കാര്യത്തിൽ ഒരു പുതിയ റെക്കോർഡ് തകർത്തുവെന്ന് അടുത്തിടെയുള്ള ഒരു റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.
മാമുക്ക പ്രധാന വേഷത്തിൽ അഭിനയിച്ച ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയത്. 2007-ലെ ബിഗ് ബി എന്ന കൾട്ട് ക്ലാസിക്ക് മമ്മൂട്ടിക്കൊപ്പം മുമ്പ് സഹകരിച്ച അമൽ നീരദാണ് ഈ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ഈ പുതിയ റിലീസിന്റെ ഇതിവൃത്തം അദ്ദേഹത്തിന്റെ കാലത്ത് കുപ്രസിദ്ധ കുറ്റവാളിയായിരുന്ന അഞ്ചൂട്ടിക്കാരന്റെയും അതിന്റെ ഗോത്രപിതാവായ മൈക്കിളിന്റെയും കുടുംബത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്. ശ്രീനാഥ് ഭാസി, സൗബിൻ ഷാഹിർ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ തുടങ്ങിയ അഭിനേതാക്കൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വാഗ്ദാനമായ ഒരു താരനിരയാണ് ചിത്രത്തിലുള്ളത്.

ചിത്രത്തിന്റെ കളക്ഷൻ റിപോർട്ടുകൾ എല്ലായിടത്തും പുറത്തു വന്നുകഴിഞ്ഞു , ആദ്യ 4 ദിവസത്തെ കളക്ഷൻ റിപ്പോർട്ട് ആണ് ഇപ്പോൾ പുറത്തു വന്നിരിക്കുന്നത് 22 . 13 കോടി രൂപയാണ് കളക്ഷൻ നേടിയ സിനിമ ആണ് ഭീഷ്മ പർവ്വം, വലിയ ഒരു കണക്കുകൾ തന്നെ ആണ് ചിത്രത്തിന് ഓരോ ദിവസവും ലഭിച്ചുകൊണ്ടരിക്കുന്നത് ,ഈ ഒരു റെക്കോർഡ് മോഹൻലാൽ നായകനായ ലൂസിഫർ എന്ന സിനിമയുടെ വീക്ക് ഏൻഡ് കളക്ഷനെ ആണ് തകർത്തത് , അതുപോലെ തന്ന വിദേശത്തും ചിത്രം മികച്ച ഒരു കളക്ഷൻ ആണ് നേടിയത് , അതുപോലെ തന്ന മികച്ച ഒരു ഓപ്പണിങ് ആണ് ചിത്രം നടത്തിയത് , കേരള ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വലിയ ഒരു മുന്നേറ്റം തന്നെ ആണ് രേഖ പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത് , എന്നാൽ ഭീഷ്മയുടെ വിജയ ആഘോഷം നടത്തിയിരിക്കുകയാണ് , തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ്ങിനു ഇടയിൽ ആണ് ഭീഷ്മയുടെ വിജയ ആഘോഷം നടത്തിയത് ,