ദുൽഖർ സൽമാന്റെ അടുത്ത മൾട്ടിസ്റ്റാർ തമിഴ് ചിത്രം ഉടൻ

തമിഴ് നാട്ടിൽ നല്ല ഒരു പ്രതികരണവുമായി ആണ് ദുൽഖുർ സൽമാൻ നായകനായ ഹേ സിനാമിക എന്ന ചിത്രം പ്രദർശനം ഇപ്പോഴും നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കുത് കേരളത്തിൽ നിന്നും മികച്ച ഒരു കളക്ഷൻ നേടാൻ സാധിച്ചില്ല , എന്നാൽ തമിഴ് നാട്ടിൽ നിന്നും വളരെ അതികം മികച്ച കളക്ഷനും പ്രേക്ഷക പ്രതികരണവു നേടിയ ഒരു ചിത്രം തന്നെ ആണ് ഇത് , ഇതോട് തമിഴ് നായകനായി എത്തിയ മൂന്ന് സിനിമകളും വമ്പൻ ഹിറ്റ് ആക്കിയിരിക്കുകയാണ് Dulquer Salmaan , ഓക്കേ കണ്മണി , കണ്ണും കണ്ണും കൊള്ളയടിത്തായ് എന്ന സിനിമകളും വമ്പൻ ഹിറ്റ് തന്നെ ആയിരുന്നു , അതിനിടയിൽ ആണ് ഹേ സിനാമികയും ഹിറ്റ് ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത് ,

തമിഴ് ഓരോ സിനിമ ഇറങ്ങുമ്പോഴും തമിഴ് ആരാധകർ കൂടി കോടി വരുന്ന ഒരു നായകൻ ആണ് Dulquer Salmaan , മലയാള സിനിമകളെ പോലെ തന്നെ തമിഴ് നാട്ടിലും Dulquer Salmaan സിനിമകൾ വളരെ ശ്രെദ്ധ നേടുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ആണ് , ചെന്നൈ സിറ്റിയിൽ മികച്ച ഒരു കളക്ഷൻ ആണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിച്ചത് , കുറുപ്പ് എന്ന ചിത്രത്തിന് ആണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രത്തിന് ആണ് റെക്കോർഡ് ഉള്ളത് , വളരെ കുറച്ചു മാത്രം സിനിമകൾ കൊണ്ട് ശ്രെദ്ധ നേടിയ ഒരാൾ ആണ് Dulquer സൽമാൻ, പാൻ ഇന്ത്യയിൽ വരെ ശ്രെദ്ധ നേടാൻ Dulquer സൽമാന് കഴിഞ്ഞു , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ വരുന്ന വാർത്തകൾ Dulquer Salmaan നായകനാവുന്ന അടുത്ത തമിഴ് ചിത്രം ആണ് ഒരു മുൾട്ടിസ്റ്റാർ ചിത്രം ആണ് എന്നാണ് , ചിത്രത്തിന്റെ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ഉടൻതന്നെ പ്രതീക്ഷികാം ,