ദുൽഖർ എന്ന നിർമ്മാതാവിന് കുറുപ്പ് ലാഭം ഉണ്ടാക്കിയോ സല്യൂട്ട് OTTക്ക് പോകാൻ കാരണം ഇതാണ്

ഈ കോവ്ഡ് സമയത്തു തീയേറ്ററുകൾ വലിയ പ്രതിസന്ധി നേരിടുന്ന സമയത്തു ആണ് തിയേറ്ററുകളെ ഒന്ന് രക്ഷിക്കാൻ ദുൽഖർ കുറുപ്പ് എന്ന സിനിമയും ആയി എത്തിയത് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ തിയേറ്റർ ഉടമകൾ തന്നെ ദുൽഖർ സൽമാന് വിലക്ക് ഏർപെടുത്തിയിരിക്കുകയാണ് ,
വരാനിരിക്കുന്ന ദുൽഖർ സൽമാൻ ചിത്രം അപ്രോപോസ്, തിയേറ്റർ റിലീസ് ഒഴിവാക്കി OTT റിലീസ് ലക്ഷ്യമിട്ട്, നടൻ ദുൽഖർ സൽമാനുമായി സഹകരിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് കേരളത്തിലെ തിയേറ്റർ ഉടമകൾ തീരുമാനിച്ചു. ചൊവ്വാഴ്ച, ഫിലിം എക്‌സിബിറ്റേഴ്‌സ് യുണൈറ്റഡ് ഓർഗനൈസേഷൻ ഓഫ് കേരള (FEUOK) എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി യോഗത്തിന് ശേഷം നടന് വിലക്ക് ഏർപ്പെടുത്താൻ തീരുമാനിച്ചതായി റിപ്പോർട്ട്.

വൃത്തങ്ങൾ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ‘സല്യൂട്ട്’ എന്ന ചിത്രം തിയേറ്ററിൽ റിലീസിനായി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന് ദുൽഖർ സൽമാൻ ആദ്യം വാഗ്ദാനം ചെയ്തതായും അവസാന നിമിഷം പെട്ടെന്ന് OTT പ്ലാറ്റ്‌ഫോം വഴി റിലീസ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചതായും FEUOK ആരോപിച്ചു. ഇതേ വിഷയത്തിൽ അന്തിമ തീരുമാനം മാർച്ച് 31 ന് FEUOK-ന്റെ ജനറൽ ബോഡി യോഗത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. OTT യിൽ നിന്നും വലിയ ഒരു ഓഫർ തന്നെ ആവും ഈ സിനിമക്ക് ലഭിച്ചത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ആവും ചിത്രം OTT യിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങിയത് , ജനുവരിയിൽ തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഇരുന്ന ചിത്രം ആണ് സല്യൂട്ട് എന്ന സിനിമ , എന്നാൽ കോവിഡ് മൂലം പ്രദർശനം മാറ്റിവെക്കുകയായിരുന്നു , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ചിത്രം OTT വഴി സോണി ലൈവ് വഴി റിലീസ് ചെയ്യും .