ലൂസിഫർ എങ്ങനെയാണ് തെലുങ്കിൽ ചിത്രീകരണം തുടങ്ങി ഗോഡ് ഫാദർ ആയി

പൃഥ്വിരാജ് ആദ്യ സംവിധാന സംരംഭമായ ലൂസിഫറിന്റെ റീമേക്ക് അവകാശം തെലുങ്ക് മെഗാസ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവി സ്വന്തമാക്കിയതായി മലയാള നടൻ പൃഥ്വിരാജ് വെളിപ്പെടുത്തി.സ്യേരാനരസിംഹ റെഡ്‌ഡിയുടെ കേരള ലോഞ്ചിൽ ചിരഞ്ജീവി സാറിനൊപ്പം ഒരു മനുഷ്യന്റെ എന്തൊരു കേവല രത്നം! വിനയവും കൃപയും വ്യക്തിവൽക്കരിക്കപ്പെട്ടു. 2019 ,ൽ റിലീസ് ചെയ്ത ലൂസിഫർ ആഗോളതലത്തിൽ മലയാള സിനിമയിൽ എക്കാലത്തെയും വലിയ വരുമാനം നേടിയ ചിത്രമായി മാറി. ലോകമെമ്പാടും 200 കോടി രൂപയാണ് ഇത് നേടിയത്. കേരളത്തിലെ അനിശ്ചിതകാല രാഷ്ട്രീയ സാഹചര്യങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഒരുക്കുന്ന, മോഹൻലാൽ നായകനായ ചിത്രം മുരളി ഗോപിയാണ് എഴുതിയത്.

ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തെലുങ്ക് റീമാകെ നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് , ഗോഡ് ഫാദർ എന്നാണ് ചിത്രത്തിന് പേര് ഇട്ടിരിക്കണത് ,തെലുങ്കിൽ നിരവധി താരങ്ങൾ ആണ് അഭിനയിക്കുന്നു , ലൂസിഫർ എന്ന സിനിമക്ക് ശേഷം അതിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ഒരുക്കാൻ നിൽക്കുകയാണ് , പൃഥ്വിരാജ് മോഹൻലാലും ഈമ്പുരാൻ എന്ന പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രം മലയാളത്തിൽ വമ്പൻ ഹിറ്റ് തന്നെ ആവും . അതുപോലെ തന്നെ തെലുങ്കിലും ചിത്രം രണ്ടാം ഭാഗം ചെയ്യും , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,