ഇനി ശരിക്കും ആറാട്ടിന് ഇനി സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നത് ഇതാണ് അല്ലെ ആറാട്ട് OTT റിലീസ്

മോഹൻലാൽ നായകനായ ആറാട്ട് ചിത്രം 2022 ഫെബ്രുവരി 18 ന് ലോകമെമ്പാടും റിലീസ് ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ ഈ ചിത്രം മാർച്ച് 20 മുതൽ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ഉദയ്കൃഷ്ണ കഥയെഴുതി ബി. ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ഈ സിനിമ സംവിധാനം ചെയ്തു. നെടുമുടി വേണു, ശ്രീകാന്ത്, ഗണേഷ് കുമാർ, മാളവിക മേനോൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു. രാഹുൽ രാജ് സംഗീതം നിർവ്വഹിച്ച ചിത്രത്തിന് ഛായാഗ്രഹണം വിജയ് ഉലഗന്ത്, എഡിറ്റിംഗ് ഷമീർ മുഹമ്മദ്. 2022 ഫെബ്രുവരി 18-ന് ഈ സിനിമയുടെ തിയറ്റർ റിലീസിൽ എല്ലാം ശരിയായി നടക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, OTT റിലീസ് തീയതി 2022 മാർച്ച് / ഏപ്രിൽ മാസങ്ങളിൽ പ്രതീക്ഷിക്കാം.

പ്രൈം വീഡിയോ അതിന്റെ സ്ട്രീമിംഗ് അവകാശം വാങ്ങിയേക്കാം, പക്ഷേ അത് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. ആറാട്ടു മൂവി 2022 ഫെബ്രുവരി 18-ന് വലിയ സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്താൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ഈ സിനിമയുടെ OTT റിലീസ് തീയതികൾ നിർമ്മാതാക്കൾ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല. ഇതൊരു ബിഗ് ബജറ്റ് സിനിമയായതിനാൽ ബിഗ് സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾക്ക് അതിന്റെ സ്ട്രീമിംഗ് അവകാശം വാങ്ങാം.
നിരവധി ആളുകൾ ആണ് ആറാട്ട് എന്ന ചിത്രംകാണാൻ ആയി കാത്തിരിക്കുന്നത്, തിയേറ്ററിൽ സമ്മിശ്ര അഭിപ്രയം ആയിരുന്നു ,എന്നാൽ OTT യിൽ റീയസ് ചെയുമ്പോൾ അഭിപ്രയം അറിയാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,