മേനകയുടെ മകൾ കീർത്തിയും ലിസിയുടെ മകൾ കല്യാണിയും തമ്മിൽ കണ്ടാൽ

കല്യാണി പ്രിയദർശനും കീർത്തി സുരേഷും ചെറുപ്പം മുതലേ സുഹൃത്തുക്കളാണെന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം. ഇരുവരും അഭിനേതാക്കളാകാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തെങ്കിലും, കീർത്തി തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത് ഒരു മലയാളം സിനിമയിലൂടെയാണ്, തുടർന്ന് മറ്റ് ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ഭാഷകളിലേക്ക് ശാഖകൾ കടക്കുകയായിരുന്നു. ഒരു കോളിവുഡ് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് കല്യാണി തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. എന്തുതന്നെയായാലും, പരസ്പരം വിജയങ്ങൾ ആഘോഷിക്കാൻ അവർ എപ്പോഴും പരസ്പരം ഉണ്ടായിരുന്നു. മഹാനടിയിലെ അഭിനയത്തിന് കീർത്തി സുരേഷിന് കഴിഞ്ഞ വർഷം മികച്ച നടിക്കുള്ള ദേശീയ അവാർഡ് ലഭിച്ചതിന് ശേഷം കല്യാണിസ് താരത്തെ പ്രശംസിച്ചു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയ ഒരു ചിത്രം ആണ് ഇപ്പോൾ ചർച്ച , ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് വൈറ്റ് കളർ ഡ്രസ്സ് ധരിച്ചു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു ചിത്രം പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് , നിരവധി ആരാധകർ ആണ് ഇതിനു മികച്ച അഭിപ്രയം പറയുന്നത്, ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിൻ തമിഴ് എന്നി ഭാഷകളിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരങ്ങൾ ആണ് ഇരുവരും , കുടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,