ലൂസിഫർ രണ്ടാംഭാഗം വമ്പൻ ഉരുക്കങ്ങൾ നടക്കുന്നു! അതിശയിപ്പിക്കുന്ന അപ്ഡേറ്റുകൾ

2019-ൽ, മലയാള ചലച്ചിത്ര വ്യവസായത്തിലെ പ്രശസ്ത നടൻ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ ആദ്യമായി മലയാളം ചിത്രമായ ‘ലൂസിഫർ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. മോഹൻലാൽ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു, മഞ്ജു വാര്യർ, വിവേക് ​​ഒബ്‌റോയ്, ടൊവിനോ തോമസ് എന്നിവരാണ് മറ്റ് അഭിനേതാക്കൾ. ‘ലൂസിഫറിന്റെ’ റിലീസിങ്ങിനിടെ ‘എമ്പുരാൻ’ എന്ന പേരിലാണ് രണ്ടാം ഭാഗം പ്രഖ്യാപിച്ചത്. എന്നാൽ, പകർച്ചവ്യാധി പടർന്നുപിടിച്ചതോടെ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം നീണ്ടുപോയി. , ‘എൽ 2: എമ്പുരാൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ മോഹൻലാലിന്റെ തീവ്രമായ ഷോട്ടിലൂടെ സുകുമാരൻ ആരാധകർക്ക് ഒരു സർപ്രൈസ് നൽകി.

സംവിധായകൻ പങ്കുവെച്ച സ്റ്റിൽ ഷോട്ടിൽ നടൻ മോഹൻലാൽ തീവ്രമായ തിളക്കം നൽകുന്നതായി കാണാം. നടൻ ഡെൻസൽ വാഷിംഗ്ടണിനെ ഉദ്ധരിച്ച് സംവിധായകൻ പറഞ്ഞു, “നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന നിമിഷത്തിൽ. . ജാഗ്രത പാലിക്കുക. അപ്പോഴാണ് പിശാച് നിങ്ങൾക്കായി വരുന്നത്.