കമ്മീഷണറായി മോഹൻലാൽ വീണ്ടും തമിഴകത്തേക്ക് അജിത് കുമാറിന്റെ സിനിമയിൽ

സംവിധായകൻ എച്ച് വിനോദ്, ബോണി കപൂർ എന്നിവർക്കൊപ്പം മൂന്നാം തവണയും സഹകരിക്കുന്ന നടൻ അജിത്ത്, താൽക്കാലികമായി ‘എകെ 61’ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് പുതിയ തിരക്കാണ്. ചിത്രത്തിലെ ഒരു വേഷത്തിനായി ടീം അടുത്തിടെ നടൻ നാഗാർജുനയെ സമീപിച്ചതായി റിപ്പോർട്ട്. ചിത്രത്തിൽ സീനിയർ പോലീസ് കമ്മീഷണറുടെ വേഷം അവതരിപ്പിക്കാൻ തെലുങ്ക്, മലയാളം ഇൻഡസ്ട്രിയിലെ താരങ്ങളെയാണ് അണിയറപ്രവർത്തകർ സമീപിക്കുന്നതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ.

പോലീസ് കമ്മീഷണറുടെ റോളിനായി ടീം നേരത്തെ മലയാളം നടൻ മോഹൻലാലിനെ സമീപിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും ആരാണ് ആ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. ചിത്രത്തിലെ മറ്റ് അഭിനേതാക്കളെയും അണിയറപ്രവർത്തകരെയും അണിയറപ്രവർത്തകർ ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.എന്നാൽ മോഹൻലാലിനെ വന്നു കണ്ടു എന്നും ചിത്രത്തിൽ കമ്മീഷണറുടെ വേഷം മോഹൻലാൽ ആണ് ചെയ്യുന്നത് എന്നും ആണ് അറിയുന്നത് , ആരാധകരും പ്രേക്ഷകരും വലിയ ആവേശത്തിൽ തന്നെ ആണ് , മോഹൻലാലിന് ഈ സിനിമയുടെ കഥയും തിരക്കഥയും ഇഷ്ടമായി എന്നു റിപ്പോർട്ട് ആണ് പുറത്തു വന്നത് , അതുകൊണ്ടു തന്നെ ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാൽ ഒരു വേഷം ചെയ്യും എന്നതിൽ സംശയം ഒന്നുമില്ല ,