ബീസ്റ്റിന് എന്തുപറ്റി ഞെട്ടിക്കുന്ന പ്രതികരണങ്ങൾ ഇങ്ങനെ

ദളപതി വിജയ്‌യുടെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ബീസ്റ്റ്, മാസ്റ്റർ (2021) ന് ശേഷമുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ രണ്ടാമത്തെ പോസ്റ്റ്-പാൻഡെമിക് റിലീസാണ്. കോലമാവ് കോകില ഫെയിം നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച ഈ ചിത്രം പുത്തണ്ടിന് മുന്നോടിയായി ഏപ്രിൽ 13 ന് . തങ്ങളുടെ നേതാവിനെ മോചിപ്പിക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് ഒരു മാൾ ഹൈജാക്ക് ചെയ്ത തീവ്രവാദികളെ നേരിടാൻ നിയോഗിക്കപ്പെട്ട ഒരു RAW ഏജന്റിനെ പിന്തുടരുന്നതാണ് ഹൈ-ഒക്ടേൻ ആക്ഷൻ-ത്രില്ലർകോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളായ എതിർക്കും തുനിന്ദവൻ,

ഡോക്ടർ, അണ്ണാത്തെ എന്നിവയെ പിന്തുണച്ച പ്രശസ്ത പ്രൊഡക്ഷൻ ബാനർ സൺ പിക്‌ചേഴ്‌സ് ഇപ്പോൾ ധനുഷിന്റെ തിരുച്ചിത്രമ്പലം, ചിത്രത്തിന് സമ്മിശ്ര അഭിപ്രായം ആണ് വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് എന്നാൽ കേരളത്തിൽ നിന്നും വളരെ മോശം ആയ പ്രതികരണം ആണ് നേടിയത് കേരളത്തിൽ നിന്നും 6 കോടി രൂപ ആണ് കളക്ഷൻ നേടിയത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,