പാപ്പൻ ട്രെയിലർ കണ്ട് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു കാര്യം ഉറപ്പായി സിനിമ ഗംഭീരം

വളരെ നാളുകൾക്ക് ശേഷം ആണ് സുരേഷ് ഗോപി ഒരു പോലീസ് വേഷത്തിൽ എത്തുന്നത് , ഇതുകേൾക്കുന ആരാധകർക്കും പ്രേക്ഷകർക്കും ഒരു ആവേശം തന്നെ ആണ് , കാരണം പോലീസ് വേഷത്തിൽ ഇത്ര മനോഹരം ആയി കഥാപാത്രത്തെ കൈകാര്യം ചെയുന്ന തരാം മലയാളത്തിൽ വേറെ ഇല്ല ,അപ്പോൾ ആണ് സംവിധായകൻ ജോഷി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന 252-ാമത് ചിത്രമായ ‘പാപ്പൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിനായി സുരേഷ് ഗോപി വീണ്ടും ഒരു കടുത്ത പോലീസ് അവതാരം അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഒരു എഡ്ജ് ഓഫ് ദി സീറ്റ് ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ത്രില്ലർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ കൗതുകകരമായ ട്രെയിലർ അടുത്തിടെ നിർമ്മാതാക്കൾ പുറത്തിറക്കിയത് . ക്രൂരമായ കൊലപാതകം അന്വേഷിക്കുന്ന ഒരു കൂട്ടം പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുമായി രണ്ട് മിനിറ്റ് നാൽപ്പത്തിയൊന്ന് സെക്കൻഡ് ദൈർഘ്യമുള്ള ട്രെയിലർ ആരംഭിക്കുന്നു.

സീരിയൽ കില്ലർ അഴിഞ്ഞാടുന്നതിനാൽ, സുരേഷ് ഗോപിയുടെ റിട്ടയേർഡ് പോലീസ് ഓഫീസർ കഥാപാത്രമായ എബ്രഹാം മാത്യു മാത്തൻ അഥവാ ‘പാപ്പൻ’ കുറ്റവാളിയിലേക്കുള്ള വഴി കണ്ടെത്താനുള്ള എല്ലാ സൂചനകളും കെട്ടുന്നു. സുരേഷ് ഗോപിയുടെ മകൻ – നടൻ ഗോകുൽ സുരേഷിന്റെ കഥാപാത്രം അച്ഛന്റെ ഐക്കണിക് മാനറിസത്തെ അനുകരിക്കുന്നതിനാൽ ട്രെയിലർ രസകരമായ ഒരു ടെയിൽ എൻഡ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.ജോഷി എന്ന സംവിധായകന്റെ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു മേക്കിങ് ശൈലി ആണ് ഈ ചിത്രത്തിന് മികവ് ഏറുന്നത് ചിത്രം അതികം വൈകാതെ തന്നെ റിലീസ് ചെയ്യും , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,