ഇനി മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി സന്തോഷ് ശിവൻ സിനിമ ചെയ്യുന്നുണ്ടോ

സന്തോഷ് ശിവൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ജാക്ക് എൻ ജിൽ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ മോഹൻലാൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി പങ്കുവെച്ചു. മഞ്ജു വാര്യരാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഏറെ പ്രശംസ നേടിയ അനന്തഭദ്രം,ഉറുമി എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം സന്തോഷ് ശിവൻ മലയാളത്തിൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന മൂന്നാമത്തെ ചിത്രമാണ് ജാക്ക് എൻ ജിൽ, രണ്ടും പൃഥ്വിരാജ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.സന്തോഷിന് ആശംസകൾ നേർന്ന് മോഹൻലാൽ ഒരു ചെറിയ വീഡിയോയും പോസ്റ്ററിനൊപ്പം പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ട്രെഡീഷണൽ ലുക്കിൽ നെറ്റിയിൽ തിളങ്ങുന്ന വലിയ ബിന്ദിയുമായി സ്‌കൂട്ടർ ഓടിക്കുന്ന മഞ്ജു വാര്യരെയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്ററിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

കാളിദാസ് ജയറാം, ബേസിൽ ആന്റണി, സൗബിൻ ഷാഹിർ, അജു വർഗീസ്, ഇന്ദ്രൻസ്, എസ്തർ അനിൽ എന്നിവരും പോസ്റ്ററിൽ ഉണ്ട്. അന്തരിച്ച നടൻ നെടുമുടി വേണുവും പോസ്റ്ററിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നുണ്ട്. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഛായാഗ്രാഹകരിൽ ഒരാളായ സന്തോഷ് ശിവൻ തന്റെ കരിയറിൽ 12 ഭാഷകളിലായി സിനിമകൾ സംവിധാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. രണ്ട് തവണ ദേശീയ അവാർഡ് നേടിയിട്ടുണ്ട് – ദി ടെറോയിസ്റ്റ് , നവരസ . ഛായാഗ്രഹണത്തിനുള്ള നിരവധി സംസ്ഥാന, ദേശീയ അവാർഡുകളും അദ്ദേഹം വർഷങ്ങളായി നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ ദിൽ സേ.., ഫിർ ഭി ദിൽ ഹേ ഹിന്ദുസ്ഥാനി, രാവൺ എന്നിവയും അതിലേറെയും ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പ്രശംസ നേടിയ ഹിന്ദി സിനിമകൾക്ക് അദ്ദേഹം ക്യാമറ കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.