ദുൽഖറിന്റെ അലക്സാണ്ടർ ഒരുങ്ങുന്നു പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിക്കാൻ

കുറുപ്പ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച ദുൽഖർ സൽമാൻ, കുറുപ്പിന്റെ അവസാനത്തിൽ കുറുപ്പ് അനുമാനിക്കുന്ന ഐഡന്റിറ്റിയായ ‘അലക്‌സാണ്ടറിനെ’ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി ടൈറ്റിലിൽ നിന്ന് ‘കുറുപ്പിനെ’ അടർത്തിമാറ്റുന്ന ഒരു മോഷൻ പോസ്റ്റർ പങ്കിട്ടു. നവംബർ 12 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തതിന് ശേഷം, ഇടിമുഴക്കമുള്ള പ്രതികരണമാണ് ചിത്രത്തെ സ്വാഗതം ചെയ്തത്, തിയേറ്ററുകൾ ഇപ്പോഴും പരമാവധി ശേഷിയിൽ ഓടുന്നു. രണ്ടാം തരംഗ ലോക്ക്ഡൗൺ പിൻവലിച്ചതിന് ശേഷം കേരളത്തിൽ തിയേറ്ററുകൾ വീണ്ടും തുറന്നതിന് ശേഷമുള്ള ആദ്യ മലയാളം റിലീസായിരുന്നു കുറുപ്പ്.

കഴിഞ്ഞ വർഷം കുറുപ്പ് എന്ന സിനിമയിലൂടെ ഒഫീഷ്യൽ അനൗൺസ്‌മെന്റ് നടത്തിയ അലക്‌സാണ്ടർ എന്ന ചിത്രം പ്രീപ്രൊഡക്ഷൻ വർക്കുകൾ ആരംഭിക്കുന്നതായി സൂചന , അലക്സാണ്ടർ കുറുപ്പ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം അല്ലെങ്കിലും കുറുപ്പ് എന്ന സിനിമയുടെ അണിയറപ്രവത്തകർ ആണ് ഈ സിനിമയിലും പ്രവർത്തിക്കുക , ബിഗ് ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം വിദേശ രാജ്യങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടെ എല്ലാവിടങ്ങളിലും ചിത്രം പ്രദർശനം നടത്തും . ഏറെ പ്രതീക്ഷ നൽക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ഇത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,