ഈ സിനിമയിൽ സൂര്യ, മോഹൻലാൽ, രെക്ഷിത് ഷെട്ടി എന്നിവരുടെ പേര് പറഞ്ഞുകേൾക്കുന്നു ഹോംബലെ ബാനറിൽ പുതിയ ചിത്രം

ബഹുമുഖ അഭിനേതാവും പ്രതിഭാധനരായ സംവിധായികയുമായ സൂര്യയും സുധ കൊങ്ങരയും അവസാനമായി ഒന്നിച്ചത് ഏറെ പ്രശംസ നേടിയ ചിത്രമായ ശൂരറൈ പോട്രുവാണ്. നടൻ-സംവിധായക ജോഡികൾ രണ്ടാമതും കൈകോർത്തേക്കുമെന്ന് അടുത്തിടെ റിപ്പോർട്ടുകൾ വന്നിരുന്നു. രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, സൂര്യ ഉടൻ തന്നെ സുധ കൊങ്ങരയുമായി സഹകരിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്, പ്രോജക്റ്റിന് കെജിഎഫ് കണക്ഷനുണ്ട്.
വളരെ ജനപ്രിയമായ KGF ഫ്രാഞ്ചൈസി ഉണ്ടാക്കിയ അഭിമാനകരമായ ബാനറായ ഹോംബാലെ ഫിലിംസ് ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിക്കാത്ത പ്രൊജക്റ്റുമായി തമിഴ് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നു.

ഹോംബാലെ ഫിലിംസിന്റെ പ്രതിനിധികൾ സൂര്യ-സുധ കൊങ്ങര പ്രോജക്റ്റിന്റെ കഥാ സന്ദർഭത്തിൽ മതിപ്പുളവാക്കുന്നതായും അത് ബാങ്ക് റോൾ ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചതായും സൂചിപ്പിക്കുന്നു.ശൂരറൈ പോട്ര്, ഇരുധി സൂത്രു തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലൂടെയാണ് സുധ കൊങ്ങര അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇവർ നിർമിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രത്തിന്റെ അന്വൻസ്മെന്റ് ആണ് നടത്തിയിരിക്കുന്നത് ,മറ്റു വിവരങ്ങൾ ഒന്നും പുറത്തു വിറ്റിട്ടില്ലെങ്കിലും സൂചനകൾ പുറത്തു വന്നു , ഒരു വലിയ കഥ തന്നെ ആണ് ചെയ്യാൻ പോവുന്നത് എന്നു തന്നെ അറിയാൻ കഴിഞ്ഞത്തുന്നു , മലയാളത്തിൽ നിന്നും മോഹൻലാലിന്റെ പേരും ഈ ചിത്രത്തിലേക്ക് എടുത്തു സൂചിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക,