എന്തായിരുന്നു ഈ സിനിമയുടെ പരാജയകാരണം ആ വെളിപ്പെടുത്തൽ അവർ

മലയാള സിനിമയിൽ ഇടക്ക് ഇടക്ക് വലിയ വമ്പൻ ചിത്രങ്ങൾ റിലീസ് ചെയ്യും എനാൽ ആ ചിത്രങ്ങൾ ഒന്നും അതികം ശ്രെദ്ധ നേടാത്ത ചിത്രങ്ങൾ ആണ് , അങ്ങിനെ ഇറങ്ങിയ ഒരു വലിയ ചിത്രം ആയിരുന്നു കാസനോവ്വ എന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രം എന്നാൽ കാസനോവ്വ എന്തുകൊണ്ടു പരാജയം ആയി എന്നതിൽ സിനിമയുടെ അണിയറ പ്രവർത്തകർക്ക് ഉത്തരം ഉണ്ട് , 2012-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഒരു ഇന്ത്യൻ മലയാളം-ഭാഷാ റൊമാന്റിക് ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ ക്രൈംഫിലിം ആണ്കാസനോവ്വ, റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് ബോബിയും സഞ്ജയും എഴുതിയതാണ്. ആശീർവാദ് സിനിമാസുമായി സഹകരിച്ച് കോൺഫിഡന്റ് ഗ്രൂപ്പിന്റെ റോയ് സി ജെയാണ് ചിത്രം നിർമ്മിച്ചത്. \

മോഹൻലാൽ, ശ്രിയ ശരൺ, റായ് ലക്ഷ്മി, റോമ അസ്രാണി, സഞ്ജനാ ഗൽറാണി, വിക്രംജീത് വിർക്ക്, അഭിഷേക് വിനോദ്, അർജുൻ നന്ദകുമാർ, ഷാഹിദ് ഷാംസി, ജഗതി ശ്രീകുമാർ, ലാലു അലക്സ്, റിയാസ് ഖാൻ, ശങ്കർ എന്നിവർ അഭിനയിക്കുന്നു. ഗോപി സുന്ദർ, അൽഫോൺസ് ജോസഫ്, ഗൗരി ലക്ഷ്മി എന്നിവർ ചേർന്ന് രചിച്ച ഒറിജിനൽ സൗണ്ട് ട്രാക്കും സുന്ദർ രചിച്ച ഫിലിം സ്കോറും ഈ ചിത്രത്തിലുണ്ട് . ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഉണ്ടായപിഴവ് മൂലം ആണ് ചിത്രം അതികം ആരും ശ്രെദ്ധിക്കാതെ പോയത് സിനിമയുടെ തിരക്കഥാകൃത്തുക്കൾ പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ആയികൊണ്ടിരിക്കുന്നത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,