മോഹൻലാൽ സിനിമകളുടെ റിലീസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അപ്ഡേറ്റുകൾ ഇങനെ

മോഹൻലാൽ നായകനായ ‘പന്ത്രണ്ടാം മനുഷ്യൻ’ പ്രശസ്ത സംവിധായകൻ ജീത്തു ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും പ്രതീക്ഷയുള്ള ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റ്-പ്രൊഡക്ഷൻ വർക്കുകൾ പൂർത്തിയായെന്നും ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങാൻ ഒരുങ്ങുകയാണെന്നും ‘ദൃശ്യം’ സംവിധായകൻ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിലിലൂടെ അടുത്തിടെ അറിയിച്ചു.
ജീത്തു ജോസഫ് തന്റെ ഔദ്യോഗിക സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിലുകളിലേക്ക് എടുത്ത് പോസ്റ്റ്-പ്രൊഡക്ഷൻ സ്റ്റുഡിയോയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ചിത്രം മോഹൻലാലിനൊപ്പം തന്റെ മൂന്നാം ഔട്ടിംഗിന്റെ മുഴുവൻ ക്രൂവുമൊത്ത് പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്തു. 12 th man എന്ന ചിത്രം ആണ് പുതിയ മോഹൻലാൽ ചിത്രം , ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ അപ്ഡേറ്റുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതും , അതുപോലെ തന്ന മലയാളത്തിൽ നിന്നും റിലീസി ചെയ്യാൻ ഇരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആണ് മമ്മൂട്ടി, രഞ്ജി പണിക്കർ, സായ് കുമാർ, ജഗതി ശ്രീകുമാർ, സൗബിൻ ഷാഹിർ, മുകേഷ് എന്നിവർ അഭിനയിച്ച ‘CBI 5: The Brain’ എന്ന മലയാളം സിനിമയിലെ ഔദ്യോഗിക ട്രെയിലർ കാണുക. കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത ‘സിബിഐ 5: ദി ബ്രെയിൻ’ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് സ്വർഗചിത്ര അപ്പച്ചനാണ്.

‘CBI 5: The Brain’ ട്രെയിലറിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക. പുതിയ സിനിമ ട്രെയിലറുകൾ, ട്രെൻഡിംഗ് മലയാളം സിനിമ ട്രെയിലറുകൾ എന്നിവയും മറ്റും പരിശോധിക്കുക. മലയാളത്തിന്റെ സിനിമകളുടെ അപ്ഡേറ്റുകൾ ആണ് ഇത് , പൃഥ്വിരാജിന്റെ കഥാപാത്രമായ അബ്ബാസ് ഒരു രാഷ്ട്രീയക്കാരന്റെ ചേമ്പറിലേക്ക് തന്റെ ചികിത്സാ ചിലവുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം നൽകുമ്പോൾ മുടന്തുന്നതായി നാം കാണുന്നു. തന്റെ ജീവിതം കലുഷിതമാക്കിയതിന് രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ അബ്ബാസിനെ ചോദ്യം ചെയ്യുകയും കളിയാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ എന്താണ് സംസാരിക്കുന്നതെന്ന് കൃത്യമായി അറിയില്ലെങ്കിലും, അതിനിടയിലുള്ള ഷോട്ടുകൾ പ്രതിഷേധത്തെയും നീതിന്യായ വ്യവസ്ഥയുടെ പരാജയത്തെയും സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അത്പോലെ തന്ന കൂടുതൽ മോഹൻലാൽ സിമകൾ അടുത്ത മാസം റിലീസ് ചെയ്യും എന്നാണ് അറിയാൻ കഴിഞ്ഞത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,