മമ്മൂട്ടിയുടെ വമ്പൻ പ്രഖ്യാപനത്തിൽ ഞെട്ടി സിനിമാലോകം

മലയാളത്തിലെ ഇതിഹാസ നടൻ മമ്മൂട്ടി തന്റെ ഹിറ്റ് മർഡർ മിസ്റ്ററി ഫ്രാഞ്ചൈസിയായ ‘സിബിഐ: ദി ബ്രെയിൻ’ പ്രൊമോട്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ഏപ്രിൽ 29 ന് ദുബായിൽ എത്തുകയും തന്റെ ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ബുർജ് ഖലീഫയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും.ട്രൂത്ത് ഗ്ലോബൽ ഫിലിംസിന്റെ വക്താവ് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ട്രെയിലർ രാത്രി 8.55 ന് ബുർജ് ഖലീഫയെ പ്രകാശിപ്പിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരാധകർക്ക് അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട മാറ്റിനി വിഗ്രഹം വലിയ വെളിപ്പെടുത്തൽ നടത്തുന്നത് കാണാമെന്നും പറഞ്ഞു. ഹിറ്റിന്റെ അഞ്ചാം ഭാഗത്തിൽ സൂപ്പർ സ്ലീത്ത് സേതുരാമ അയ്യറായി മമ്മൂട്ടി തിരിച്ചെത്തുന്നു. CBI’ സിനിമയുടെ ഫ്രാഞ്ചൈസി. 17 വർഷം മുമ്പ് പുറത്തിറങ്ങിയ ചലച്ചിത്ര പരമ്പരയിലെ അവസാന ഭാഗം. മെയ് 1 ന് യുഎഇ സിനിമാശാലകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ‘സിബിഐ: ദി ബ്രെയിൻ’,

2018-ൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ അഭിനയ ജീവിതം പെട്ടെന്ന് നിലച്ച നടൻ ജഗതി ശ്രീകുമാറിന്റെ തിരിച്ചുവരവ് കൂടിയാണ്. റോഡപകടം. ദുബായ് പ്രസ് ജങ്കറ്റിൽ മമ്മൂട്ടിയെ ശ്രീകുമാർ അനുഗമിക്കുന്നില്ലെങ്കിലും നടന്മാരായ രഞ്ജി പണിക്കറും രമേഷ് പിഷാരടിയും പ്രാദേശിക മാധ്യമങ്ങളുമായും ആരാധകരുമായും ആശയവിനിമയം നടത്തുംനേരത്തെ, മമ്മൂട്ടിയുടെ മകൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ തന്റെ ‘കുറുപ്പ്’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ബുർജ് ഖലീഫയിൽ അനാച്ഛാദനം ചെയ്തിരുന്നു, സൽമാനെ കാണാൻ ആരാധകർ വേദിയിൽ തടിച്ചുകൂടിയിരുന്നു.2022-ൽ മലയാളം ഏറ്റവുമധികം കാത്തിരിക്കുന്ന കൊലപാതക രഹസ്യങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഈ ചിത്രം.