ജാൻ-ഇ-മാൻ 101 ദിന ആഘോഷങ്ങൾ ഓൺലൈനിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുന്ന ചിത്രങ്ങളുടെ അതുല്യ പട്ടികയിൽ ചേർന്നു

മലയാളസിനിമയിൽ നവാഗത സംവിധായകൻ ചിദംബരത്തിന്റെ Jan.E.man കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ സർപ്രൈസ് ഹിറ്റായി മാറി, കോമഡി എന്റർടെയ്‌നർ പകർച്ചവ്യാധിക്ക് ശേഷം 100 ദിവസം പൂർത്തിയാക്കുന്ന ആദ്യ മലയാള ചിത്രമായി. ബേസിൽ ജോസഫ്, അർജുൻ അശോകൻ, ലാൽ, ബാലു വർഗീസ് എന്നിവർ അഭിനയിച്ച ഈ ചിത്രം, വരും ദിവസങ്ങളിൽ വളർന്നു കൊണ്ടിരിക്കേണ്ട മലയാളം സിനിമകളുടെ ഒരു അതുല്യ പട്ടികയുടെ ഭാഗമാണ്.

പ്രണവ് മോഹൻലാലിന്റെ ഹൃദയം, ഉണ്ണി മുകുന്ദന്റെ മേപ്പടിയൻ, ആന്റണി വർഗീസിന്റെ അജഗജാന്തരം എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം ഇപ്പോഴും തിയേറ്ററുകളിൽ ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന, OTT പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യാൻ ലഭ്യമായ ചിത്രങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ ഈ സിനിമയും ചേർന്നു.
ഹോം»വാർത്ത» ബേസിൽ ജോസഫിന്റെ ജന.ഇ.മാൻ 100 ദിവസം പൂർത്തിയാക്കി, തിയേറ്ററുകളിൽ ഓടുന്ന, ഓൺലൈനിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുന്ന ചിത്രങ്ങളുടെ തനത് ലിസ്റ്റിൽ ചേരുന്നു .ബേസിൽ ജോസഫിന്റെ ജന.ഇ.മാൻ 100 ദിവസം പൂർത്തിയാക്കി, തീയറ്ററുകളിൽ ഓടുന്ന, ഓൺലൈനിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുന്ന ചിത്രങ്ങളുടെ അതുല്യ പട്ടികയിൽ ചേർന്നു .ചിദംബരം സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ഫെബ്രുവരി 25 ന് Sun NXT-യിൽ റിലീസ് ചെയ്തു ,