ഇങ്ങനെയൊന്ന് ചെയ്യാൻ ചങ്കുറ്റം മമ്മൂട്ടിക്ക് മാത്രം പുഴു ട്രൈലെർ

മമ്മൂട്ടിക്കൊപ്പം രതീന പിടി ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘പുഴു’ എന്ന ടൈറ്റിൽ സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ പ്രേക്ഷകരുടെയും ആരാധകരുടെയും ആകാംക്ഷ വർധിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. നിഗൂഢമായ ഒരു അച്ഛനും മകനും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം കാണിക്കുന്ന മമ്മൂട്ടി നായകനാകുന്ന ഒരു കൗതുകകരമായ ട്രെയിലർ അടുത്തിടെ നിർമ്മാതാക്കൾ പുറത്തിറക്കി. മെയ് 13 ന് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത OTT റിലീസായാണ് ചിത്രം. മമ്മൂട്ടിയുടെ അച്ഛന്റെ കഥാപാത്രം തന്റെ മകനെ പല്ല് തേയ്ക്കാൻ പഠിപ്പിക്കുന്നതും അച്ഛൻ പറയുന്നത് പോലെ മകൻ ചെയ്യുന്നതിലാണ് ഒരു മിനിറ്റും പന്ത്രണ്ട് സെക്കൻഡും ദൈർഘ്യമുള്ള ടീസർ ആരംഭിക്കുന്നത്.

ട്രെയിലർ അടുത്ത മിഴിവുള്ള കട്ടിലേയ്‌ക്ക് നീങ്ങുന്നു, അത് അച്ഛനും മകനും ടിവി കാണുന്ന ഒരു വോയ്‌സ് ഓവറിൽ “അമ്മ നിന്നെ വളരെയധികം സ്നേഹിക്കുന്നു!” മകൻ അമ്മയെ വല്ലാതെ മിസ് ചെയ്യുന്നുവെന്നും അച്ഛൻ ഭാര്യയോടൊപ്പമുള്ള ഓർമ്മകളെക്കുറിച്ചോ അവർക്കിടയിൽ വേർപിരിയാനുള്ള കാരണങ്ങളെക്കുറിച്ചോ അനുസ്മരിക്കുന്നതായും ഈ രംഗം നന്നായി കാണിക്കുന്നു. ട്രെയിലറിൽ ഉടനീളം, മമ്മൂട്ടിയുടെ കഥാപാത്രം സ്ഥിരമായ സംശയത്തിലോ അല്ലെങ്കിൽ താൻ മുമ്പ് ചെയ്തിട്ടുള്ള എന്തെങ്കിലും പശ്ചാത്താപത്തിലോ ആണെന്ന് തോന്നുന്നു. മാമൂട്ടി ആദ്യമായിട്ട് ആണ് ഒരു വനിത സംവിധായകരുടെ കൂടെ അഭിനയിക്കുന്നതു , മലയാളസിനിമക്ക് ഈ ചിത്രം വലിയ ഒരു പൊൻതൂവൽ ആയി മാറും എന്നത് ഉറപ്പ് തന്നെ .