ഗോവയിൽ മോഹൻലാൽ ബറോസ് സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കിൽ വീഡിയോ വൈറൽ

മോഹൻലാൽ സംവിദാനം ചെയ്യുന്ന സിനിമ ആണ് ബറോസ് . നിലവിൽ, അടുത്ത മാസം ഗോവ ഷെഡ്യൂൾ ആസൂത്രണം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, അതിനുശേഷം സിനിമയുടെ അവസാന സീക്വൻസുകളുടെ ചിത്രീകരണത്തിനായി ലാൽ സാർ പോർച്ചുഗലിലേക്ക് പോകും, ​​”ഉറവിടം പറയുന്നു. നടന് മറ്റൊരു പ്രതിബദ്ധത കൂടിയുണ്ട് – ജൂൺ വരെ നടക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ബിഗ് ബോസ് മലയാളം സീസൺ 4 ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നത് അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം. നിലവിൽ, വാരാന്ത്യങ്ങളിൽ ഷോയുടെ ഭാഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കാൻ മോഹൻലാൽ മുംബൈയിലേക്ക് പോകുന്നു. ഞങ്ങൾ ഇതുവരെ അതിനെക്കുറിച്ച് ഒരു കോൾ എടുത്തിട്ടില്ല.

എല്ലാവിധത്തിലും, ഷോ പൂർത്തിയാക്കിയതിന് ശേഷം മാത്രമേ അദ്ദേഹം പോർച്ചുഗലിലേക്ക് പോകൂ. കൂടാതെ, പോർച്ചുഗൽ, ഗോവ ഷെഡ്യൂളിന്റെ ഇനിയും പൂർത്തിയാവാൻ ഉണ്ട് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഗോവയിൽ വെച്ച് നടക്കുന്ന ഷൂട്ടിംഗ് ലൊക്കേഷനിലെ കാഴ്ചകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുന്നത് ആരാധകരും പ്രേക്ഷകരും ആവേശത്തിൽ തന്നെ ആണ് , ഈ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി വലിയ ഒരു കാത്തിരിപ് തന്നെ ആണ് പ്രേക്ഷകർ , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,