റാം എന്ന ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാൽ മാസ്സ് തന്നെ

സംവിധായകൻ ജീത്തു ജോസഫും മെഗാസ്റ്റാർ മോഹൻലാലും മുമ്പ് ദൃശ്യം , ദൃശ്യം 2 എന്നീ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നിച്ചിട്ടുണ്ട്. ദൃശ്യം 2 2020-ൽ ആരംഭിക്കുന്നതിന് വളരെ മുമ്പുതന്നെ, ഇരുവരും തങ്ങളുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ റാമിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ, പകർച്ചവ്യാധി കാരണം ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് നീണ്ടുപോയി. ദൃശ്യം 2ന് ശേഷം ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്ന 12ആം മനുഷ്യൻ എന്ന സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണവും പൂർത്തിയാക്കി. എന്നാൽ റാം എന്ന ചിത്രത്തെ കുറിച്ചാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച

ബോളിവുഡ് ഹംഗാമയ്‌ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ റാമിനെയും പന്ത്രണ്ടാമനെയും കുറിച്ച് ജീത്തു ജോസഫ് പറഞ്ഞു, “പന്ത്രണ്ടാം മനുഷ്യന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായി, ഇപ്പോൾ പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. ജനുവരി അവസാനമോ ഫെബ്രുവരി ആദ്യമോ ഇത് തയ്യാറാകുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. റാം, യഥാർത്ഥത്തിൽ, അത് പാതിവഴിയിൽ കഴിഞ്ഞു. അതിനാൽ, അടുത്ത വർഷം പകുതിയോടെ മാത്രമേ ഞങ്ങൾ ഷൂട്ടിംഗ് നടത്തൂ. റാം തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് ഞങ്ങൾ അത് തള്ളിയത്, ഞങ്ങൾക്ക് യുകെ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ചില കൗണ്ടികൾ പോലെ ഇന്ത്യക്ക് പുറത്ത് ഒരു ലൊക്കേഷൻ ആവശ്യമാണ്. സാമാന്യം വലിയ ഒരു സിനിമയാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,