എങ്ങനെ ഒരു സംഭവം ശരിക്കും നടന്നതാണോ 100 കോടി നേടത്തില്ല എന്ന് ഉറപ്പായി

മലയാളം ക്രിമിനൽ ത്രില്ലറായ CBI 5 ൽ മമ്മൂട്ടി പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, സൗബിൻ ഷാഹിർ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, ആശാ ശരത്, മറ്റ് അഭിനേതാക്കൾ എന്നിവർ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. സിബിഐ പരമ്പരയിലെ അഞ്ചാമത്തെ എപ്പിസോഡാണ് സിബിഐ 5, കെ. മധു സംവിധാനം ചെയ്ത് എസ്.എൻ. സ്വാമിയും ചിത്രം ഔദ്യോഗിക റിലീസ് തീയതി പ്രകാരം EID 2022 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.
മമ്മൂട്ടി, രഞ്ജി പണിക്കർ, അനൂപ് മേനോൻ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, സൗബിൻ ഷാഹിർ, മുകേഷ് എന്നിവർ അഭിനയിച്ചത് സിബിഐ 5 ദ ബ്രെയിനിലെ പ്രധാന ഭാഗങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇവരെല്ലാം മുൻ സിനിമകളിൽ അത്യാവശ്യം വേഷങ്ങൾ ചെയ്തവരാണ്. കെ.മധു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ എസ്.എൻ.സ്വവും കെ.മധുവാണ്.

2022 മെയ് 1 ന് ചിത്രം പൂർണ്ണമായും മലയാളത്തിൽ ഇംഗ്ലീഷ് സബ്ടൈറ്റിലുകളോടെ റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് പദ്ധതിയിട്ടിരിക്കുന്നത്. മലയാള സിനിമയുടെ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ OTT ഡീലുകളിൽ ഒന്നായി മാറിയ, റെക്കോർഡ് തുകയ്ക്ക് ചിത്രത്തിന്റെ ഡിജിറ്റൽ അവകാശം നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സ്വന്തമാക്കിയതായി വ്യവസായ വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. ചിത്രം 2022 ജൂൺ 3-ന് Netflix-ൽ റിലീസ് ചെയ്യും, യഥാർത്ഥ മലയാളം ഓഡിയോയിലും സബ്‌ടൈറ്റിലിലും ചിത്രം ലഭ്യമാകും. ആരാധകർ വളരെ അതികംപ്രതീക്ഷയോടെ ഇരുന്നത് എന്നാൽ സമ്മിശ്ര അഭിപ്രായം ആണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിച്ചത് 100 കോടി ലഭിക്കും എന്നു പറഞ്ഞിരുന്നു ആർത്തകർക്ക് വളരെ അതികം നിരാശ മാത്രം ആയിരുന്നു , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക,