എമ്പുരാനും വേണോ ഇതുപോലെ സസ്പെസ് L മാറി ഇപ്പോൾ E ആയി!

മോഹൻലാൽ, നടനും സംവിധായകനുമായ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനുമായി ഒരിക്കൽ കൂടി എമ്പുരാനിലൂടെ ഒന്നിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. 2019-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ലൂസിഫറിന്റെ തുടർച്ചയാണ് ഏറെ കാത്തിരുന്ന പ്രോജക്റ്റ്, നിലവിൽ പകർച്ചവ്യാധി കാരണം വൈകുകയാണ്. അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ സംവിധായകൻ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ എമ്പുരാനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു പ്രധാന അപ്‌ഡേറ്റ് ഉപേക്ഷിച്ചു, ഇത് സിനിമാപ്രേമികളെ വളരെയധികം ആവേശത്തിലാക്കി.എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം,

മുരളി ഗോപി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇട്ട ഒരു പോസ്റ്റ് ആണ് ഇപ്പോൾ എല്ലാവരും ചർച്ച ചർച്ച ചെയ്യുന്നത്‌ , the writE cause എന്നാണ് മുരളി ഗോപി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച ഒരു ചിത്രത്തിന്റെ അടിയിൽ ഉള്ള ക്യാപ്‌ഷൻ ,ഇതാണ് ചർച്ചക്ക് ഇടയാക്കിയത് അതിനടിയിൽ പൃഥ്വിരാജ് കമന്റ് ഇടുകയും ചെയ്തു ,E എന്ന വാക്ക് ആണ് അവിടെ എടുത്തു കാണിക്കുന്നത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക , .