ഞെട്ടിക്കുന്ന വമ്പൻ മോഹൻലാൽ സിനിമകൾ വരുന്നു എന്നല്ലേ ഈ പറഞ്ഞത്

ഇതിഹാസ നടൻ മോഹൻലാൽ 2021-ൽ ജീത്തു ജോസഫ് രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച ‘ദൃശ്യം 2’ എന്ന വമ്പൻ ഹിറ്റിലൂടെ ആരംഭിച്ചു, പിന്നീട് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചില സിനിമകൾ വാഗ്ദാനങ്ങൾ പാലിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടതിനാൽ അദ്ദേഹത്തിന് നിരവധി ഉയർച്ച താഴ്ചകൾ ഉണ്ടായി. പ്രേക്ഷകർ. എന്നിരുന്നാലും, ഈ നിരാശകളൊന്നും അദ്ദേഹത്തിന്റെ താരമൂല്യം ബാധിച്ചിട്ടില്ല, ഓരോ പ്രോജക്റ്റ് പ്രഖ്യാപിക്കുമ്പോഴും പ്രേക്ഷകരുടെ ആവേശം ഉയർത്തുന്നതിൽ ഒരിക്കലും പരാജയപ്പെട്ടിട്ടില്ല.

2022-ൽ മോഹൻലാലിന് തന്റെ ആദ്യ സംവിധാന സംരംഭമായ ‘ബറോസ്: ഗാർഡിയൻ ഓഫ് ഡി ഗാമയുടെ നിധി’യും സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രമായ ‘ലൂസിഫറിന്റെ’ തുടർച്ചയും ഉൾപ്പെടെ നിരവധി അഭിലാഷ പ്രോജക്ടുകൾ ഉണ്ട്. 2022 വർഷത്തിന്റെ ആദ്യ പകുതിയിൽ മോഹൻലാലിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന , അതുപോലെ തന്നെ നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ ആണ് മോഹൻലാലിനെ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഇരിക്കുന്നത് . കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,