മോഹൻലാൽ അടി മുടി മാറാൻ പോകുകയാണോ ഈ സിനിമയ്ക്ക്

41 വർഷത്തെ പ്രദർശന പരിചയം കൊണ്ട് ഇതിഹാസ നടൻ മോഹൻലാൽ ഒരു ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവായി മാറുന്നത് മലയാള സിനിമയുടെ ചരിത്രത്തിൽ ഇതുവരെ നടന്നിട്ടുള്ളതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന സംഭവങ്ങളിലൊന്നാണ്. ഒരു ബഹുഭാഷാ സെലിബി ആയതിനാൽ, നടൻ മോഹൻലാലിന്റെ സംവിധാന സംരംഭം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള വിനോദ വ്യവസായത്തിലെ ആളുകൾ ശ്രദ്ധയോടെ നിരീക്ഷിക്കുന്നു.പ്രൊജക്റ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് ശേഷം, ഒടുവിൽ ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന അഭിനേതാക്കളെ പരിചയപ്പെടുത്തി നടൻ മോഹൻലാൽ എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ”

ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം നടത്തി, മോഹൻലാൽ സ്പാനിഷ് അഭിനേതാക്കളായ പാസ് വേഗയെയും റാഫേൽ അമർഗോയെയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.
റാഫേൽ അമർഗോയാണ് ചിത്രത്തിൽ വാസ്കോഡ ഗാമയായി എത്തുന്നത്. ‘തെരേസ: ദി ബോഡി ഓഫ് ക്രൈസ്റ്റ്,’ ‘ദി ഹ്യൂമൻ കോൺട്രാക്ട്,’ ‘മേരി ഓഫ് നസ്രത്ത്’ തുടങ്ങിയ സിനിമകൾക്കൊപ്പം, നടൻ പാസ് വേഗയും സിനിമയിൽ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നടൻ മോഹൻലാൽ തന്നെയാണ് ബറോസ് എന്ന ടൈറ്റിൽ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ബാരോസ് എന്ന സിനിമക്ക് ശേഷം വലിയ ഒരു മാറ്റം തന്നെ മോഹൻലാലിന് ഉണ്ടാവും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,