പത്ത് പേജ് ഡയലോഗുകള്‍ ഉണ്ടെങ്കിലും ചുമ്മാ സ്‌കാന്‍, പിന്നെ നമ്മൾ ഞെട്ടിപ്പോകും

മോളിവുഡിലെ നവാഗതയായ അൻസിബ ഹസ്സൻ . അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ബ്ലോക്ക് ബസ്റ്റർ ദൃശ്യത്തിൽ മോഹൻലാലിന്റെ മകളുടെ വേഷം ചെയ്യുന്ന നടി പറയുന്നു, സൂപ്പർ സ്റ്റാറുമായി . സ്‌ക്രീൻ സ്പേസ് പങ്കിടാൻ തനിക്ക് ആവേശവും ഭയവും ഉണ്ടായിരുന്നു.
അടുത്തിടെ ഒരു പ്രമുഖ ദിനപത്രത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ നടി പറഞ്ഞു, “ഞാൻ ആദ്യമായി സെറ്റിൽ കയറിയപ്പോൾ, എന്റെ മാനസികാവസ്ഥ സിനിമയിലെ പ്രശസ്തമായ സംഭാഷണത്തിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായിരുന്നില്ല – ടെൻഷനും ഭയവും അപകടത്തിലേക്ക് നയിക്കുന്നു. എന്നാൽ അതിശയകരമെന്നു പറയട്ടെ,

ഞങ്ങളുടെ ടെൻഷൻ കുറയ്ക്കാനും സാഹചര്യം സുഖകരമാക്കാനും ലാൽ സാർ ഞങ്ങളെ വളരെയധികം സഹായിച്ചു . എന്നാൽ ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിന്റെയും മമ്മൂട്ടിയുടേയും അഭിയത്തിൽ ഉള്ള കഴിവിനെ ആണ് ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്‌യുന്നത്‌ , മാമൂകയും ലാലേട്ടനും 10 പേജ് ഡയലോഗുകൾ തെറ്റിയ്ക്കാതെ പറയാറുണ്ട് എന്നും അത് എങ്ങിനെ ആണ് സാധിക്കുന്നത് എന്നും പറയുകയാണ് അൻസിബ ഹസ്സൻ, അവർ കാണാതെ ആണ് ഡയലോഗുകൾ പറയുന്നത് എന്നും അവർ ഇടക്ക് ഷൂട്ടിംഗ് സമയത്തു തമാശകൾ പറയാറുണ്ട് ഏതാനും പറയുന്നു ,ഇരുവരെയും കുറിച്ച് പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വൈറൽ ആയികൊണ്ടിരിക്കുന്നത്