ദുൽഖർ സൽമാനും നാനിയും ബിഗ് ബോക്‌സ് ഓഫീസ് ഏറ്റുമുട്ടുന്നു സീതാ രാമം അന്റെ സുന്ദരനികി

ദുൽഖർ സൽമാനും ഹനു രാഘവപുടിയും ഒന്നിച്ച സീതാരാമം ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് റിലീസും ടൈറ്റിൽ അനൗൺസ്‌മെന്റും കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരിൽ തൽക്ഷണ മതിപ്പ് സൃഷ്ടിച്ചു. ചിത്രത്തിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ അണിയറപ്രവർത്തകർ പുറത്തുവിട്ടു.
1964-ലെ കാശ്മീരിലെ യുദ്ധത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള ഒരു പ്രണയകഥയാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമേയമെന്ന് തോന്നുന്നു. ദുൽഖർ സൽമാനും മൃണാൾ താക്കൂറും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളായി എത്തുന്ന ചിത്രമാണ് സീതാ രാമം. മൂന്ന് ഭാഷകളിൽ ആണ് ചിത്ര0 റിലീസ് ചെയ്യുക. ദുൽഖർ സൽമാന്റെ രണ്ടാമത്തെ തെലുങ്ക് ചിത്രമാണ് സീതാ രാമം. ലെഫ്റ്റനന്റ് റാം’ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് ദുൽഖർ സിനിമയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. സീതാ രാമത്തിലെ ആദ്യ ഗാനം നാളെയാണ് പുറത്തുവിടുന്നത്. ഹനു രാഘവപ്പുഡിയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. പി എസ് വിനോദാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രാഹണം നിർവഹിക്കുന്നത്.

സോണി മ്യൂസിക് ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഓഡിയോ അവകാശം സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. മഹാനടി നിർമ്മിച്ച സ്വപ്ന മൂവീസും വൈജയന്തി ഫിലിംസും ചേർന്നാണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. ദുൽഖറിന്റെ ആദ്യ തെലുങ്ക് ചിത്രമായിരുന്നു മഹാനടി. കാശ്മീരിൽവെച്ച് ചിത്രത്തിന്റെ ഭൂരിഭാഗവും ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കിയെന്ന് അണിയറപ്രവർത്തകർ പറയുന്നു. ലെഫ്റ്റനന്റ് റാം എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് ദുൽഖർ ചിത്രത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. അതുപോലെ തന്നെ തെലുങ്കിൽ
അന്റെ സുന്ദരനികി ഒരു വരാനിരിക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ തെലുങ്ക് ഭാഷാ റൊമാന്റിക് കോമഡി ചിത്രമാണ്, വിവേക് ​​ആത്രേയ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്തത് മൈത്രി മൂവി മേക്കേഴ്‌സ് നിർമ്മിച്ചതാണ്. ചിത്രത്തിൽ നാനിയും നസ്രിയ നസിമും ആദ്യ തെലുങ്ക് അരങ്ങേറ്റത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. 2022 ജൂൺ 10ന് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് പദ്ധതിയിട്ടിരിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,