പുഴു നിര്‍മ്മിച്ചതിനെ കുറിച്ച് ദുല്‍ഖര്‍

പുഴയിലെ മമ്മൂട്ടിയുടെ വേഷം നിങ്ങൾ ഇതുവരെ കണ്ടതിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാണെന്ന് ദുൽഖർ സൽമാൻ. ഈ വാക്കുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയി താരകം ആവുന്നത് മമ്മൂട്ടിയെ കുറിച്ച് ദുൽഖർ സൽമാൻ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ ആണ് ,
സംവിധായകൻ കെ മധുവും തിരക്കഥാകൃത്ത് എസ് എൻ സ്വാമിയും ചേർന്ന് സൃഷ്ടിച്ച ഐതിഹാസിക അന്വേഷണ ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ അഞ്ചാം ഗഡായ ‘സിബിഐ 5: ദി ബ്രെയിൻ’ വിജയത്തിൽ കുതിക്കുകയാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി, അടുത്തയാഴ്ച റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്ന ആവേശകരമായ മറ്റൊരു പ്രോജക്റ്റ് കൂടിയുണ്ട്.

‘പുഴു’ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന, നവാഗതയായ രതീന സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ മമ്മൂട്ടി ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത അവതാരത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു. ഞായറാഴ്ച (മെയ് 1) നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് ആവേശകരമായ ഒരു ട്രെയിലർ പുറത്തിറക്കി, സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ മകൻ നടൻ ദുൽഖർ സൽമാനും ഇത് പങ്കിടുകയും പ്രേക്ഷകർ വളരെ സവിശേഷമായ ഒന്നിലേക്കാണെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. “നിങ്ങൾ ഇതുവരെ കണ്ടതിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ഒരു റോളിലാണ് മെഗാസ്റ്റാർ!” എന്ന് ദുൽഖർ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിൽ കുറിച്ചു
കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,