വിക്രം സിനിമയുടെ ട്രെയിലർ! പിന്നെ ചല രഹസ്യങ്ങൾ ഇങ്ങനെ

കമൽഹാസന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ തിയേറ്റർ ഔട്ടിംഗ്, തമിഴ് ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ “വിക്രം” ന്റെ ട്രെയിലർ ഞായറാഴ്ച പുറത്തിറങ്ങി, സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ ആരാധകരുടെയും സിനിമാ പ്രേമികളുടെയും ആവേശം ഏറെയാണ്. കമലിന്റെ അവസാന ചിത്രമായ “വിശ്വരൂപം 2” 2018 ൽ പുറത്തിറങ്ങി.
ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത “വിക്രം” ജൂൺ 3 ന് തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്യുകയും പിന്നീട് ഡിസ്നി + ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

1986-ൽ ഇതേ തലക്കെട്ടിൽ കമൽ നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രവുമായി ബന്ധമില്ലാത്ത ചിത്രത്തിൽ വിജയ് സേതുപതിയും ഫഹദ് ഫാസിലും നയിക്കുന്ന ഒരു മികച്ച താരനിര തന്നെയുണ്ട്. പ്രഗത്ഭരായ മൂന്ന് അഭിനേതാക്കളെ പരസ്പരം എതിർക്കുന്ന ആക്ഷന്റെയും ഹിസ്ട്രിയോണിക്സിന്റെയും കാര്യത്തിൽ ട്രെയിലർ മികച്ചു താനെ നിൽക്കുന്നു , കൈതി”, “മാസ്റ്റർ” എന്നീ രണ്ട് ചിത്രങ്ങളും ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ഹിറ്റായ സംവിധായകനാണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ ആണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്. കമലിന്റെ വരികളുള്ള അതിന്റെ ആദ്യ സിംഗിൾ “പാതല പാതാള” ഇതിനകം ചാർട്ട്-ടോപ്പർ ആണ്. കമൽഹാസന്റെ രാജ് കമൽ ഫിലിംസ് ഇന്റർനാഷണലും ഉദയനിധി സ്റ്റാലിന്റെ റെഡ് ജയന്റ് മൂവീസുമാണ് വിക്രമിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ.