റിപ്പീറ്റ് മോഡിൽ ഞെട്ടിക്കുന്ന ട്രെയിലർ! വിക്രമിലെ സൂര്യയുടെ രഹസ്യങ്ങൾ ഇതാണ്

ഉലക നായകൻ കമലിനൊപ്പം ഫഹദ് ഫാസിൽ, വിജയ് സേതുപതി എന്നിവർ ഒന്നിക്കുന്ന ‘വിക്രം’ സിനിമയുടെ ട്രെയ്‌ലർ പുറത്തിറങ്ങി. ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ അമ്പരപ്പിക്കുന്ന പ്രകടനം കൊണ്ട് കമലിനൊപ്പം പിടിച്ചുനിൽക്കുകയാണ് ഫഹദും. വിജയ് സേതുപതിയും ചെമ്പൻ വിനോദ് ജോസും നരേനുമൊക്കെ ട്രെയിലറിൽ തിളങ്ങുന്നു.അതിഥി താരമായി എത്തുന്ന സൂര്യയെ ട്രെയിലറിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും പത്താമത്തെ സെക്കൻഡിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചെറിയൊരു ഭാഗം കാണാൻ സാധിക്കും. കൈതിക്കും മാസ്റ്ററിനും ശേഷം ലോകേഷ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രം ജൂൺ 3 ന് തിയറ്ററുകളിലെത്തും.

ജൂൺ 3ന് പുറത്തിറങ്ങുന്ന കമൽഹാസന്റെ മെഗാ ബിഗ്ബി വിക്രമിൽ സൂര്യയെ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് സംബന്ധിച്ച് കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി നിരവധി ആശയക്കുഴപ്പങ്ങൾ നീങ്ങിയിരുന്നു.
ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയ്‌ലർ ലോഞ്ചിൽ, സംവിധായകൻ ലോകേഷ് കനകരാജ് വേദിയിൽ വച്ച് സൂര്യ ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രത്യേക അതിഥി വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നതായി സ്ഥിരീകരിച്ചു, ഇത് ഹൈപ്പിനെ കൂടുതൽ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകാൻ സഹായിച്ചു. രണ്ട് ദിവസത്തേക്ക് സൂര്യ ഈ രംഗം ചിത്രീകരിച്ചു, ചിത്രത്തിന്റെ നടപടിക്രമങ്ങളിൽ നടന് എന്ത് റോൾ ആണ് ചെയ്യാനുള്ളത് എന്നത് രസകരമായിരിക്കും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,