റാം വീണ്ടും തുടങ്ങുന്നു മോഹൻലാലും തൃഷയും യു.കെ യിലേക്ക് മടങ്ങി ആരാധകർ അവശത്തിൽ

വരാനിരിക്കുന്ന ആക്ഷൻ ത്രില്ലറായ റാമിന് വേണ്ടി മോഹൻലാലും ജീത്തു ജോസഫും രണ്ടാമതും കൈകോർത്തു. എന്നിരുന്നാലും, പകർച്ചവ്യാധി കാരണം റാം അനിശ്ചിതമായി വൈകി, നടൻ-സംവിധായക ജോഡികൾ മുന്നോട്ട് പോയി ദൃശ്യത്തിന്റെ തുടർച്ചയായ ദൃശ്യം 2 നായി സഹകരിച്ചു. ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം മോഹൻലാലും ജിത്തുവും റാമിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പുനരാരംഭിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.അടുത്തിടെ ഒരു മലയാളം മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് പ്രൊജക്ടിൽ പ്രധാന വേഷം ചെയ്യുന്ന നടൻ ഇന്ദ്രജിത്ത് സുകുമാരൻ ആവേശകരമായ വെളിപ്പെടുത്തൽ നടത്തിയത്. 2022 ജൂണിൽ റാമിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പുനരാരംഭിക്കാൻ മോഹൻലാലും ജീത്തു ജോസഫും പദ്ധതിയിടുന്നതായി ഇന്ദ്രജിത്ത് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ബാക്കി ഭാഗങ്ങൾ യുകെയിലെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ ചിത്രീകരിക്കും.കാര്യങ്ങൾ ആസൂത്രണം ചെയ്തതുപോലെ നടന്നാൽ, മോഹൻലാലും ജീത്തു ജോസഫും 2022ലെ ഓണക്കാലത്തോടെ റാമിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കിയേക്കും. അങ്ങനെയെങ്കിൽ, ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ആക്ഷൻ-ത്രില്ലർ ഈ വർഷം അവസാനത്തോടെ തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയേക്കും. മോഹൻലാൽ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ അടുത്ത ഷെഡ്യൂൾ ചിത്രീകരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം ഉടൻ ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.റാം ഒരു റിയലിസ്റ്റിക് മാസ് ചിത്രമാണെന്ന് നേരത്തെ മലയാളത്തിലെ ഒരു പ്രമുഖ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ സംവിധായകൻ ജീത്തു ജോസഫ് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. മോഹൻലാൽ നായകനായ ഒരു മാസ് ചിത്രമാണെങ്കിലും നമുക്ക് പരിചിതമായ ഫോർമുല മാസ് സിനിമകൾ പോലെയല്ല ഇത് എന്നാണ് പ്രതിഭാധനനായ സംവിധായകൻ പറയുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,