റോബിൻ ഫാൻസ് കണ്ട് ഞെട്ടൽ മാറാതെ അപർണ പറഞ്ഞത്

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4 മത്സരാർത്ഥി അപർണ മൾബറി 56 ദിവസത്തെ ഹൗസിൽ പൂർത്തിയാക്കിയതിന് ശേഷം ഗെയിമിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെട്ടു. സമീപകാല എവിക്ഷൻ എപ്പിസോഡിൽ, സോഷ്യൽ മീഡിയ സ്വാധീനം ചെലുത്തുന്നയാൾ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ പൊതു വോട്ടുകൾ നേടിയതിന് ശേഷം ഗെയിമിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കപ്പെട്ടു എപ്പിസോഡിൽ അപകടമേഖലയിലുണ്ടായിരുന്ന എല്ലാ മത്സരാർത്ഥികളെയും മോഹൻലാൽ എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു. ആദ്യം, അവൻ നാല് മത്സരാർത്ഥികളായ ലക്ഷ്മി, വിനയ്, റോബിൻ, ധന്യ എന്നിവരെ ഒരു നിധി വേട്ട കളിക്കാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു, ഒടുവിൽ എല്ലാവരും രക്ഷപ്പെട്ടു.
അവസാന റൗണ്ടിൽ ദിൽഷയും അപർണയും ഫലം കാത്തിരിക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ് കണ്ടത്.

ഒരു സ്ക്രാച്ച് കാർഡ് എടുത്ത് ഫലത്തെക്കുറിച്ച് അറിയാൻ ഇരുവരോടും ആവശ്യപ്പെട്ടു. അപർണയെ പുറത്താക്കി, ദിൽഷ ഒരിക്കൽ കൂടി എലിമിനേഷനിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ടു എന്നായിരുന്നു കാർഡ്. ഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചയുടൻ അപർണ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു. വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ്, അവൾ വീട്ടുകാരോട് സംസാരിക്കുകയും അവരുടെ എല്ലാ സ്നേഹത്തിനും നന്ദി പറയുകയും ചെയ്തു.എന്നാൽ ബിഗ് ബോസ് വീട്ടിൽ അപർണക്ക് അതികം സ്ക്രീൻ സ്പേസ് ഇല്ല എന്നതാണ് സത്യം , എന്നാൽ റോബിന് ആണ് പ്രേക്ഷകരുടെ മനസിൽ ഇടം നേടിയത് എന്നും ആണ് പറയുന്നത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,