ജീത്തു ജോസഫ് ദൃശ്യം 3നെക്കുറിച്ചു പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ ആരാധകർ ആവേശത്തിൽ

ജിത്തു ജോസഫ് എന്നി കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രം ആണ് 12 TH MAN ചിത്രത്തിന് വലിയ പ്രേക്ഷക പ്രതികരണം ആണ് വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് , ഈ ചിത്രം വലിയ ഒരു വിജയം നേടുകയും ചെയ്ത ദൃശ്യം എന്ന സിനിമ മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഒരുക്കിയ അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ മലയാളം ത്രില്ലർ മോഹൻലാൽ നായകനായ ‘ദൃശ്യം 2’ എന്ന ചിത്രത്തിന് മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ ലഭിച്ചതിന് ശേഷം, ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന്റെ മൂന്നാം ഭാഗത്തിനായി താൻ ഗംഭീരമായ ക്ലൈമാക്‌സ് എഴുതിയിട്ടുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞ് ‘ദൃശ്യം 3’ യുടെ പണിപ്പുരയിലാണെന്ന് സംവിധായകൻ ജീത്തു ജോസഫ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഈ ചിത്രം മറ്റു പല ഭാഷകളിലും റീമാകെ ചെയുകയും ചെയ്തു , വമ്പൻ ഹിറ്റ് ആവുകയും ചെയ്തു ,

2021-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മോഹൻലാൽ ചിത്രമായ ‘ദൃശ്യം 2’ ന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമാണ് ‘ദൃശ്യം 3′, ഇത് രണ്ടാമത്തെ ചിത്രത്തിലൂടെ കഥ അവസാനിക്കുന്നിടത്ത് നിന്ന് മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു. ദൃശ്യം 3യുടെ റിലീസ് തിയതിയെ കുറിച്ചും ജിത്തു സംസാരിച്ചു. ദൃശ്യം 3’ പരമ്പരയുടെ അവസാന ഭാഗമായിരിക്കും, തിരക്കഥയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചില കാര്യങ്ങൾ ഇനിയും കണ്ടെത്തേണ്ടതിനാൽ ചിത്രം ഉടൻ റിലീസ് ചെയ്യില്ലെന്ന് ജീത്തു പറഞ്ഞു.