സന്തോഷ് ശിവൻ ഞാൻ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ള മികച്ച സംവിധായകരിൽ ഒരാളാണ് മോഹൻലാൽ

സൂപ്പർസ്റ്റാർ മോഹൻലാലിന്റെ ആദ്യ സംവിധാന സംരംഭമായ ബറോസ്: ഗാർഡിയൻ ഓഫ് ഡി ഗാമയുടെ നിധി’യെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രതീക്ഷകൾ വളരെ വലുതാണ്. അടുത്തിടെ പ്രശസ്ത ഛായാഗ്രാഹകനും സംവിധായകനുമായ സന്തോഷ് ശിവൻ മോഹൻലാലിനൊപ്പം പ്രവർത്തിച്ച അനുഭവത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്നുപറഞ്ഞു. ‘ബറോസ്: ഗാർഡിയൻ ഓഫ് ഡി ഗാമാസ് ട്രഷറി’ന്റെ ഛായാഗ്രഹണം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന സന്തോഷ് ശിവൻ, ചിത്രീകരണ വേളയിൽ തനിക്ക് നല്ല സമയം ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് പറഞ്ഞു, ഒപ്പം താൻ പ്രവർത്തിച്ച ഏറ്റവും മികച്ച സംവിധായകരിൽ ഒരാളാണ് മോഹൻലാലെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അഭിനന്ദിക്കുകയും ചെയ്തു.തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിൽ, ഛായാഗ്രാഹകൻ എഴുതി, “മോഹൻലാൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ബറോസ് ചിത്രീകരിക്കുന്നത് വളരെ സന്തോഷകരമാണ്,

ഞാൻ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ള മികച്ച സംവിധായകരിൽ ഒരാളാണ്.” നമ്മുടെ കാലഘട്ടത്തിലെ പ്രതിഭാധനരും അനുഭവപരിചയമുള്ളവരുമായ സംവിധായകരിൽ ഒരാളായ സന്തോഷ് ശിവൻ നടത്തിയ അഭിനന്ദനാർഹമായ അഭിപ്രായം കേട്ട് സിനിമാപ്രേമികൾ ശരിക്കും ആവേശഭരിതരായി. സന്തോഷ് ശിവന്റെ ട്വിറ്റർ പോസ്റ്റാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നത്, മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമായ ‘ബറോസ്: ഗാർഡിയൻ ഓഫ് ഡി ഗാമയുടെ ട്രഷറി’ന്റെ പ്രതീക്ഷകൾ ഉയർന്നിരിക്കുകയാണ്.
മോഹൻലാൽ സംവിധാനം ചെയ്തു മോഹൻലാൽ തന്നെ അഭിനയിക്കുന്നതുകാരണം ചിത്രത്തിന് വലിയ ഒരു ഹൈപ് തന്നെ ആണ് കൊടുത്തിരിക്കുന്നത് ,