മലയാളത്തിൻ്റെ KGF ഉം ബാഹുബലിയും ഇതാണ് ഞെട്ടിക്കുന്ന റിപോർട്ടുകൾ പുറത്തു വന്നു

മലയാളസിനിമയിൽ ചരിത്രം കുറിച്ച ഒരു സിനിമയാണ് മോഹൻലാലിനൊപ്പം പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ലൂസിഫർ മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റായി മാറി. എൽ 2: എമ്പുരാൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തുടർച്ചയാണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിക്കുന്നത്, ഭാഷാ പരിമിതികൾ പരിഗണിക്കാതെ ആദ്യഭാഗം വിസ്മയങ്ങൾ മാത്രം സൃഷ്ടിച്ചു എന്നതിനാൽ വലിയ പ്രതീക്ഷകളോടെയാണ് ചിത്രം ഇറങ്ങുന്നത്. തുടർഭാഗം കുറച്ച് മുമ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല, അതിനാൽ അപ്‌ഡേറ്റുകൾക്കായി ആരാധകർ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ഒടുവിൽ, ചിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു അപ്‌ഡേറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചപ്പോൾ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ ഒരു കാഴ്ച നൽകിയതിനാൽ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമായി. .

എമ്പുരാൻ’ തുടങ്ങാൻ തയ്യാറായിരിക്കുന്നു എന്നാണ് മുരളി ഗോപി എഴുതിയിരിക്കുന്നത്. ‘L2E The Screenplay’ എന്ന് പുറംചട്ടയിൽ കുറിച്ച പുസ്‍തകവും അതിനു മേലൊരു തടിച്ച പേനയും ഉൾപ്പെട്ട ഫോട്ടോയാണ് മുരളി ഗോപി പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. സംവിധായകൻ പൃഥ്വിരാജ് മുരളി ഗോപിയുടെ ഫോട്ടോയ്‍ക്ക് കമന്റുമായി എത്തിയിട്ടുണ്ട്
മോഹൻലാൽ ആരാധകർക്ക് ശാന്തത പാലിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു, ഷൂട്ടിംഗ് ഉടൻ ആരംഭിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,