വമ്പൻ പ്രതീക്ഷകൾ ആണ് ആരാധകർ മമ്മൂട്ടിയും ജിത്തു ജോസഫ് ഒന്നിക്കുന്നു

മെമ്മറീസ്, ദൃശ്യം തുടങ്ങിയ ജീത്തു ജോസഫിന്റെ ഹിറ്റ് സിനിമകളിൽ നായകനായി ആദ്യം തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത് മമ്മൂട്ടിയായിരുന്നു, യഥാക്രമം പൃഥ്വിരാജിനെയും മോഹൻലാലിനെയും സംവിധായകൻ സമീപിക്കും മുമ്പ്. ഇപ്പോഴിതാ, ജിത്തുവിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റിന് മെഗാസ്റ്റാർ ഒടുവിൽ അനുമതി നൽകി. ‘കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഞങ്ങൾ അത് പൂർത്തിയാക്കി,’ സംവിധായകൻ പറയുന്നു. ‘ഞാൻ മമ്മുക്കയോട് കഥ പറഞ്ഞിരുന്നു, അദ്ദേഹത്തിന് അത് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. സിനിമ ചെയ്യാൻ അദ്ദേഹം സമ്മതിച്ചു,

പക്ഷേ ഞങ്ങൾ ഇതുവരെ തീയതി തീരുമാനിച്ചിട്ടില്ല.’
ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് നടക്കുന്ന സംഭവവികാസങ്ങളെ കുറിച്ചുള്ള ത്രില്ലറായിരിക്കും ഇതെന്ന് ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ജിത്തു ജോസഫ് മമ്മൂട്ടി എന്നിവർ ഒന്നിക്കുന്ന ഒരു സിനിമ വരുന്നു എന്ന വാർത്ത ആണ് വരുന്നത് , ആരാധകരുടെ ഇടയിൽ വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ ആണ് ഉള്ളത് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിനെ വെച്ച് ആണ് ചിത്രം ഒരുക്കുന്നത് അതുകഴിഞ്ഞാൽ മമ്മൂട്ടിയെ വെച്ച് സിനിമ ചെയ്യും എന്നു പറയുന്നു , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,