റോബിനെ കൊള്ളിച്ച് ജാസ്‌മിന്റെ ലൈവ് വീഡിയോ,

മലയാളത്തിലെ ഒരു ടെലിവിഷൻ പരുപാടി ആണ് ബിഗ് ബോസ്, ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4 മത്സരാർത്ഥി ജാസ്മിൻ എം മൂസ അന്തേവാസികളുമായുള്ള വാക്ക് തർക്കത്തിലൂടെ അടുത്തിടെ വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടിയിരുന്നു. ധീരയായ പെൺകുട്ടി തന്റെ ആത്മാഭിമാനത്തിന് വേണ്ടി പോരാടുന്നതിൽ നിന്ന് പിന്മാറിയില്ല ബിഗ് ബോസ് മലയാളം ആരാധകരെ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ് വീട്ടിനുള്ളിൽ അടുത്തിടെ നടന്ന സംഭവങ്ങൾ. റിയാസിനെതിരായ ശാരീരിക ആക്രമണത്തെത്തുടർന്ന് റോബിൻ വീട്ടിൽ നിന്ന് താൽക്കാലികമായി പുറത്തുപോയതിന് ശേഷം, മറ്റൊരു മത്സരാർത്ഥി ഷോ പാതിവഴിയിൽ ഉപേക്ഷിച്ചതായി തോന്നുന്നു.

ഓൺലൈനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ടീസറിൽ, ജാസ്മിൻ മൂസ വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി. വീഡിയോയിൽ, ജാസ്മിൻ കൺഫഷൻ റൂമിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുകയും ബിഗ് ബോസിന് മുന്നിൽ പൊട്ടിത്തെറിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.എന്നാൽ ബിഗ് ബോസ്സിൽ നിന്നും പുറത്തു പോയിരിക്കയായിരുന്നു , എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം വന്ന ഒരു ലൈവ് വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകരുടെ ഇടയിൽ വലിയ ഒരു ചർച്ച ആയിരിക്കുന്നത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,