മോഹൻലാൽ കടുവയിൽ എത്തുന്നത് കടുവക്കുന്നേൽ മാത്തൻ ആയി

ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്‌ത് ജിനു വി. എബ്രഹാം രചിച്ച് വരാനിരിക്കുന്ന ആക്ഷൻ ചിത്രമാണ് കടുവ . പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ, വിവേക് ​​ഒബ്‌റോയ്, സംയുക്ത മേനോൻ എന്നിവർക്കൊപ്പം ടൈറ്റിൽ റോളിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ സുപ്രിയ മേനോനും മാജിക് ഫ്രെയിംസിന്റെ ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫനും ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിച്ചത്, രണ്ടാമത്തേത് വിതരണക്കാരനായും പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ജേക്സ് ബിജോയ് ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഒറിജിനൽ ഗാനങ്ങളും പശ്ചാത്തല സംഗീതവും ഒരുക്കിയത്. കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്ന റബ്ബർ തോട്ടക്കാരനെ പിന്തുടരുന്നതാണ് ഇതിവൃത്തം. ആദം ജോണിന്റെ സംവിധായകനും ലണ്ടൻ ബ്രിഡ്ജ്, മാസ്റ്റേഴ്സ് എന്നീ ചിത്രങ്ങളുടെ തിരക്കഥാകൃത്തുമായ ജിനു എബ്രഹാമാണ് കടുവയുടെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്.10 മിനുറ്റ് ദൈർഘ്യമുള്ള അതിഥി വേഷത്തിലാവും മോഹൻലാൽ കടുവയിൽ എത്തുന്നതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നത്. ഷാജി കൈലാസിന്റെ തിരിച്ചുവരവറിയിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് കടുവ.

മലയാളത്തിൽ എട്ട് വർഷം നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം ഷാജി കൈലാസ് ആദ്യമായി പ്രഖ്യാപിച്ച ചിത്രമായിരുന്നു കടുവ. ലൂസിഫറിനു ശേഷം വിവേക് ഒബ്റോയ് അഭിനയിക്കുന്ന മലയാള ചിത്രമാണ് കടുവ. പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസും ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫന്റെ മാജിക് ഫ്രെയിംസും ചേർന്നാണ് നിർമാണം.എന്നാൽ ഈ ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാൽ അഥിതി വേഷത്തിൽ എത്തുന്നു എന്ന വാർത്തകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ ചർച്ചയായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് , പൃഥ്വിരാജ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന കഥാപാത്രത്തിനെ ചേട്ടനായി ആണ് മോഹൻലാൽ ഈ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുന്നത് , കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ഒന്നും പുറത്തു വന്നിട്ടില്ല ,ഒരു ആക്ഷൻ ത്രില്ലെർ ചിത്രം ആയിട്ടു തന്നെ ആണ് ഷാജി കൈലാസ് ഈ ചിത്രം ഒരുക്കുന്നത് , വലിയ ഒരു ആവേശത്തിൽ തന്നെ ആണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,
https://youtu.be/dUDpBKTtH5Ec