മലയാളത്തിൽ അത് സംഭവിക്കുന്നു ആരാധകർ ആകാംക്ഷയിൽ അനിരുദ്ധ് വെളിപ്പെടുത്തി!

അനിരുദ്ധ് എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു, ഒരു ഇന്ത്യൻ സംഗീതസംവിധായകനും ഗായകനുമാണ്, അദ്ദേഹം പ്രാഥമികമായി തമിഴ് സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നയാളാണ്. തമിഴ് നടൻ രവി രാഘവേന്ദ്രയുടെ മകനാണ്. രണ്ട് ഫിലിംഫെയർ അവാർഡുകൾ, ഒമ്പത് SIIMA അവാർഡുകൾ, ആറ് എഡിസൺ അവാർഡുകൾ, അഞ്ച് വിജയ് അവാർഡുകൾ എന്നിവ നേടിയിട്ടുണ്ട്.
അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദറിന്റെ ആദ്യ ഗാനം “വൈ ദിസ് കൊലവെറി ഡി”, 2012-ലെ 3 എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി രചിച്ചു, ലോകമെമ്പാടും വൈറലാകുകയും യൂട്യൂബിൽ 300 ദശലക്ഷത്തിലധികം വ്യൂസ് നേടുകയും ചെയ്തു. എ.ആർ. എക്ലിപ്സ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ ദളപതി വിജയ് നായകനായ കത്തി എന്ന ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കാൻ മുരുഗദോസ് അദ്ദേഹത്തെ ഒപ്പുവച്ചു, അതിൽ വൈറലായ “സെൽഫി പുള്ള” ഉൾപ്പെടുന്നു. സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിന്റെ പേട്ട എന്ന ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകുന്നതിന് കരാർ ഒപ്പിടുന്നത് വരെ അനിരുദ്ധിന്റെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന പ്രൊഫൈൽ സൗണ്ട് ട്രാക്കായി ഈ ചിത്രത്തിന്റെ സൗണ്ട് ട്രാക്ക് മാറി.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ എല്ലാ മോഹൻലാൽ ആരാധകരുടേയു ആഗ്രഹം തന്നെ ആണ് മോഹൻലാൽ സിനിമയിൽ അനിരുദ്ധ് രവിശങ്കർ സംഗീതം ഒരുക്കണം എന്നത് , ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ ഈ കാര്യം അനിരുദ്ധ് തന്റെ താല്പര്യത്തെ കുറിച്ചും പറഞ്ഞത് ആണ് , ഈ വാക്കുകൾ ആണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത് ഇങ്ങനെ ഉള്ള ഒരു കോംബോ വരും വർഷങ്ങളിൽ സംഭവിച്ചേക്കം എന്നു തന്നെ ആണ് എല്ലാവരുടെയും ആവശ്യം , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ പുറത്തുവരുന്ന ഒരു വാർത്ത അനിരുദ്ധ് മലയാളത്തിലേക്ക് വരുന്നു എന്ന വാർത്തകൾ ആണ് , എന്നാൽ ഏത് ചിത്രത്തിലേക് ആണ് എന്നു അറിയില്ല കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,