യുവ സംവിധായകൻ്റെ ബിഗ് ബഡ്ജറ്റ് മാസ്സ് സിനിമയിൽ മോഹൻലാൽ നായകൻ

ഫഹദ് ഫാസിലിനെ നായകനാക്കി ആതിരൻ എന്ന സിനിമ ഒരുക്കിയ സംവിധായകൻ ആണ് ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിനെ വെച്ച് ഒരു പുതിയ സിനിമ ഒരുക്കാൻ പോവുന്നത് , L353 ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് ഔട്ട്: തന്റെ സുഹൃത്ത് ഷിബു ബേബി ജോണിന്റെ പുതിയ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ജോൺ & മേരി ക്രിയേറ്റീവ് നിർമ്മിക്കുന്ന ആദ്യ ചിത്രത്തിൽ താൻ നായകനാകുമെന്ന് മോഹൻലാൽ ശനിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. അതിരൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ വിവേക് ​​തോമസാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെയാണ് പ്രഖ്യാപനം. ടീമിനൊപ്പമുള്ള ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടുകൊണ്ട് മലയാളം സൂപ്പർസ്റ്റാർ ഒരു കുറിപ്പ് എഴുതി,

ശ്രീ ഷിബു ബേബി ജോണുമായുള്ള എന്റെ 35 വർഷത്തെ സൗഹൃദവും നല്ല മനസ്സും നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ വിനോദങ്ങൾ നൽകുന്നതിനായി ഒരു സംയുക്ത സംരംഭത്തിലേക്ക് നീങ്ങുകയാണെന്ന് നിങ്ങളെ അറിയിക്കുന്നതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ പുതിയ ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാണ കമ്പനിയായ ജോൺ & മേരി ക്രിയേറ്റീവ് നിർമ്മിക്കുന്ന സിനിമയിൽ ഞാൻ പ്രധാന വേഷം ചെയ്യും.#L353 എന്നാണ് ചിത്രത്തിന് താൽക്കാലിക പേര് നൽകിയിട്ടുള്ളത് , ഒരു മാസ്സ് ചിത്രം തന്നെ ആയിട്ടു ആണ് ഒരുക്കുന്നത് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ഒന്നും പുറത്തു അണിയറയിൽ നിന്നും പുറത്തു വന്നിട്ടില്ല ,