ഒറ്റ ചിത്രം പ്രിത്വിരാജിന് ദേശിയ പുരസ്‌കാരം ആരാധകർ ഞെട്ടിയത് ഈ ചിത്രംകണ്ട്‌

തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ബ്ലെസി ചിത്രമായ ആടുജീവിതത്തിന് അനുസൃതമായാണ് കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് വർഷങ്ങളായി തന്റെ കരിയർ പ്ലാൻ സജ്ജീകരിച്ചതെന്ന് പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ മുമ്പ് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന അതിജീവന ത്രില്ലറിനെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ വച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അതിന്റെ വിജയത്തിനായി അഹോരാത്രം പരിശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെന്നും നടന്റെ വാക്കുകളിൽ നിന്ന് തന്നെ മനസ്സിലാക്കാം. അടുത്തിടെ, പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ ‘ആടുജീവിതം’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ അവസാന ഷെഡ്യൂളിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിനെ കാണുകയും ബിടിഎസ് ക്ലിക്ക് നെറ്റിസൺമാരെ ഞെട്ടിച്ചു, കാരണം നടൻ തന്റെ ദുർബലമായ രൂപം കൊണ്ട് തിരിച്ചറിയാൻ കഴിയാത്തതായി കാണപ്പെട്ടു.

വിദേശ ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയാക്കി, ആടുജീവിതത്തിന്റെ അവസാന ഷെഡ്യൂൾ ചിത്രീകരണം ഇപ്പോൾ കേരളത്തിലെ പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിലെ റാന്നിയിൽ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ അനുസരിച്ച്, നിർമ്മാതാക്കൾ ബ്ലെസിയുടെ സംവിധാനത്തിനായി ഒരു സുപ്രധാന ജയിൽ സീക്വൻസ് ചിത്രീകരിക്കുന്നു, ശേഷിക്കുന്ന നിർമ്മാണ പ്രവർത്തനങ്ങൾ രണ്ട് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ പൂർത്തിയാകും. ആടുജീവിതത്തിന്റെ ജയിൽ സീക്വൻസുകൾ ചിത്രീകരിക്കുന്നതിനായി പത്തനംതിട്ടയിൽ പടുകൂറ്റൻ സെറ്റും ടീം ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്.എന്നാൽ ഇപ്പോൾ വന്ന പൃഥ്വിരാജിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ ഒരു ചർച്ച തന്നെ ആണ് നടക്കുന്നത് ,ഒരു ദേശിയ പുരസ്‌കാരം ഈ ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും എന്നു തന്നെ ആണ് എല്ലാവരും പറയുന്നത് കുടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,