സന്തോഷ വാർത്ത,പിണക്കം മറന്ന് റോബിനും ജാസ്മിനും ഒന്നിച്ചു

;മലയാള ടെലിവിഷൻ പരിപാടിയായ ബിഗ് ബോസ് എന്ന പരിപാടിയിലെ രണ്ടു മത്സരാത്ഥികൾ ആണ് റോബിനും ജാസ്മിനും ബിഗ് ബോസ് ഹൗസിനുള്ളിൽ എത്ര വഴക്കിട്ടാലും മത്സരാർത്ഥികൾ അവരുടെ ബന്ധം എപ്പോഴും വിലമതിക്കുന്നു. അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ തെളിവാണ് റോബിൻ രാധാകൃഷ്ണനും ജാസ്മിൻ മൂസയും തമ്മിലുള്ള സമവാക്യം. വീട്ടിൽ ഒന്നിലധികം വൃത്തികെട്ട വഴക്കുകൾ നടത്തിയ ഇരുവരും അടുത്തിടെ ഒരു ഒത്തുചേരൽ ആസ്വദിച്ചു.മുൻ മത്സരാർത്ഥി നിമിഷ പങ്കുവെച്ച ഏറ്റവും പുതിയ വീഡിയോയിൽ, റോബിനും ജാസ്മിനും ഒരുമിച്ച് കാണാം.

വീഡിയോയിൽ റോബിൻ ജാസ്മിനെ കെട്ടിപ്പിടിക്കുന്നത് കാണാം. അപ്‌ഡേറ്റുകൾ അനുസരിച്ച്, വരാനിരിക്കുന്ന ‘സ്റ്റാർട്ട് മ്യൂസിക്’ ഷോയുടെ പ്രീമിയർ എപ്പിസോഡിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിനായി ഇരുവരും കണ്ടുമുട്ടി.റോബിന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടിൽ പങ്കിട്ട മറ്റൊരു വീഡിയോയിൽ, ജാസ്മിൻ ‘ഇതാണ് ഞങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത്’ എന്ന സിഗ്നേച്ചർ ഡയലോഗ് നൽകുന്നത് കാണാം. ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4ലെ ഏറ്റവും വലിയ ശത്രുക്കൾ വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നത് ആരാധകരെ അമ്പരപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.എന്നാൽ ഇരുവരും ഒന്നിച്ച വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ,