മലയാളികൾ ഓരോ ആൾക്കാരും പറയുന്നുണ്ട് ഇതാണ് ആ രാജകീയ വരവ്!

സുരേഷ് ഗോപിക്ക് ഞായറാഴ്ച 64 വയസ്സ് തികയുന്നു. അമ്മയുടെ 28-ാം വാർഷിക പൊതുയോഗത്തിലാണ് അദ്ദേഹം ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചത്. അമ്മയുടെ ഔദ്യോഗിക യൂട്യൂബ് ചാനൽ പങ്കിട്ട വീഡിയോയിൽ സുരേഷ് മമ്മൂട്ടിയെയും മോഹൻലാലിനെയും കാണുകയും ആശംസകൾ അറിയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. സുരേഷിന്റെ പിറന്നാൾ കേക്ക് മുറിക്കുന്നതിനിടെ ഇരുവരും ഒപ്പമുണ്ടായിരുന്നു.
പിന്നീട് മൂന്ന് ഹാർട്ട് ഇമോജികൾക്കൊപ്പമുള്ള ഫോട്ടോ സുരേഷ് തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ പങ്കുവെച്ചു. അദ്ദേഹം പോസ്റ്റ് ഷെയർ ചെയ്തയുടനെ, അഭിനേതാക്കളോടുള്ള സ്നേഹവുമായി അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരാധകർ കമന്റ് വിഭാഗത്തിൽ നിറഞ്ഞു. 90കളിലെ കുട്ടികൾ തിയറ്ററിൽ അക്കാലത്ത് മൂന്ന് ഇതിഹാസങ്ങളുടെ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ സിനിമകൾ കാണാൻ ഭാഗ്യവാന്മാരാണ്…ഇന്ന് ഞാൻ നമ്മുടെ മലയാളം സിനിമകൾ എത്രമാത്രം കാണുന്നുവെന്ന് അറിയില്ല.

90-കളിലെയും 2000-ന്റെ തുടക്കത്തിലെയും മലയാളം സിനിമകൾ നമുക്ക് സമ്മാനിക്കുന്നു… ആ നാളുകൾ നഷ്‌ടമാകും .ഒരു ദിവസം ആരെങ്കിലും മോഹൻലാൽ, മമ്മൂട്ടി, സുരേഷ്ഗോപി, ജയറാം, ദിലീപ് എന്നിവരോടൊപ്പം സഞ്ജയ് ദത്ത്, സോനു സൂദ്, പ്രകാശ് രാജ്, അശുതോഷ് തുടങ്ങിയ മികച്ച സിനിമയിലെ വില്ലന്മാരുമായി ഒരു ബിഗ് ബജറ്റ് സിനിമ എടുക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ആ സിനിമയിലെ റാണ, തുടങ്ങിയവർ. എക്‌സ്‌പെൻഡബിൾസ് സിനിമ പോലെയുള്ള ഒന്ന്… അതിൽ നമ്മുടെ എല്ലാ സൂപ്പർ താരങ്ങളെയും കാണാം.