ദുൽഖർ സൽമാൻ സൂര്യ സുധ കൊങ്ങര ഹോംബാലെ ഫിലിംസ് ഒന്നിക്കുന്നു ,

ചുരുങ്ങിയ കലത്തിൽ മറ്റുഭാഷകളിൽ ശ്രദ്ധ നേടിയ മലയാള സിനിമ നടൻ ആണ് ദുൽഖുർ സൽമാൻ , ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം ആണ് സീത റാം , തെലുങ്ക് ചിത്രം ആണ് , വലിയ ഒരു ആരാധകർ തന്നെ ആണ് ദുൽഖുർ സൽമാൻ തെലുങ്കിൽ ഉള്ളത് , കഴിഞ്ഞ ദിവസം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയ ഫോട്ടോ ആണ് അമിതാബച്ചനും തെലുങ്ക് സൂപ്പർ സ്റ്റാറുകളും ഒപ്പം ദുൽഖുർ സൽമാൻ എല്ലാവരും ഒന്നിച്ചു നിൽക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയതു , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സൂര്യയും സുധ കൊങ്ങരയും അവസാനമായി ഒന്നിച്ചത് സൂരരൈ പോട്ര് എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയാണ്.

നടൻ-സംവിധായക ജോഡികൾ രണ്ടാമതും ഒന്നിച്ചേക്കുമെന്ന് അടുത്തിടെ റിപ്പോർട്ടുകൾ വന്നിരുന്നു. രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, സൂര്യ ഉടൻ തന്നെ സുധ കൊങ്ങരയുമായി സഹകരിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്, പ്രോജക്റ്റിന് കെജിഎഫ് കണക്ഷനുണ്ട്.
വളരെ ജനപ്രിയമായ KGF ഫ്രാഞ്ചൈസി ഉണ്ടാക്കിയ അഭിമാനകരമായ ബാനറായ ഹോംബാലെ ഫിലിംസ് ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിക്കാത്ത പ്രൊജക്റ്റുമായി തമിഴ് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നു. ഹോംബാലെ ഫിലിംസിന്റെ പ്രതിനിധികൾ സൂര്യ-സുധ കൊങ്ങര പ്രോജക്റ്റിന്റെ കഥാ സന്ദർഭത്തിൽ മതിപ്പുളവാക്കുന്നതായും അത് ബാങ്ക് റോൾ ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചതായും കിംവദന്തികൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.