പാൻ ഇന്ത്യ ഒന്നുമല്ല നമ്മൾ ഇവിടെ പാൻ വേൾഡ് സിനിമയാണ് ഒരുക്കുന്നത് അതും മോഹൻലാൽ

ഈപ്പോൾ എല്ലാ ഇന്റസ്ട്രയിലും പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രങ്ങൾ ചെയ്യാൻ ഉള്ള തയ്യാറെടുപ്പിൽ ആണ് എല്ലാ സംവിദായകരും , എന്നാൽ മലയാളത്തിൽ പാൻ ഇന്ത്യൻ സിനിമകൾ അല്ല എന്നാൽ പാൻ വേൾഡ് സിനിമകൾ തന്നെ ആണ് ഒരുക്കുന്നത് അതും മോഹൻലാൽ തന്നെ ആണ് ഒരുക്കുന്നത് , മോഹൻലാലിന്റെ ആദ്യ സംവിധാനം ആയ ബറോസ് എന്ന ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് ആണ് ഇപ്പോൾ സംസാരിക്കുന്നത് , മോഹൻലാൽ ആദ്യം ആയി ആണ് സംവിധാന വേഷം അണിയുന്നത് , മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർസ്റ്റാർ മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിനായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നത് ഒരു അവാർഡ് നേടുന്നതിന് തുല്യമാണെന്ന് മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർസ്റ്റാർ മോഹൻലാലിന്റെ ബറോസിന്റെ ഭാഗമായ നടി കോമൾ ശർമ്മ പറഞ്ഞു. സിനിമയിലെ ചുരുക്കം ചില ഇന്ത്യൻ നടിമാരിൽ ഒരാളായ കോമൾ ശർമ്മ പറഞ്ഞു, മോഹനൽ സാർ എന്നെ തന്റെ സിനിമയുടെ ഭാഗമാകാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തത് എനിക്ക് അവാർഡ് നേടിയ അനുഭവം പോലെയാണ്. മോഹൻലാൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ഒരു സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിച്ച അനുഭവത്തെക്കുറിച്ച് നടി പറയുന്നു

മോഹൻലാൽ സാർ തന്റെ സംവിധാന സംരംഭമായ ബറോസിന്റെ സെറ്റിൽ മുൻനിര താരങ്ങൾക്കും പുതുമുഖങ്ങൾക്കും കുട്ടികൾക്കും തുല്യ പ്രാധാന്യം നൽകുന്നു. അദ്ദേഹം അവരോട് വ്യക്തമായും ക്ഷമയോടെയും രംഗങ്ങൾ വിവരിക്കുന്നു. “അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു കൊമേഴ്‌സ്യൽ എന്റർടെയ്‌നർ എളുപ്പത്തിൽ നിർമ്മിക്കാമായിരുന്നു, പക്ഷേ തന്റെ സംവിധാന അരങ്ങേറ്റം കുട്ടികളുടെ താൽപ്പര്യങ്ങൾക്കനുസൃതമായി സവിശേഷവും വിലപ്പെട്ടതുമായ ഒന്നാണെന്ന് അദ്ദേഹം ഉറപ്പുവരുത്തി. തന്റെ പ്രോജക്റ്റ് കുടുംബ വികാരങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം നൽകുന്നുവെന്ന് അദ്ദേഹം ഉറപ്പാക്കി.

ബറോസ് ഒരു പാൻ-ഇന്ത്യൻ അല്ല, ഒരു പാൻ-വേൾഡ് സിനിമയാണ്, കാരണം അത് വിവിധ അന്താരാഷ്ട്ര ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്നു” എന്ന് അവർ പറഞ്ഞു.സ്പാനിഷ് നടൻമാരായ പാസ് വേഗയും റാഫേൽ അമർഗോയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ 3D യിൽ ചിത്രീകരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാൽ നായകനാകുന്നു.
ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ 3ഡി ചിത്രമായ മൈ ഡിയർ കുട്ടിച്ചാത്തൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ജിജോ പുന്നൂസ് എഴുതിയ ബറോസിന്റെ ഛായാഗ്രാഹകൻ സന്തോഷ് ശിവനാണ് ക്യാമറ ചലിപ്പിക്കുന്നത്.ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ സ്പാനിഷ് പര്യവേക്ഷകനായ വാസ്കോഡ ഗാമയുടെ നിധി കാക്കുന്ന ഒരു പ്രതിഭയുടെ വേഷത്തിലാണ് മലയാളത്തിലെ മുൻനിര താരം .